Hạng C
8/7/10
749
9
18
34
Re:Có bác nào đi i10 thì cùng chém gió các bác ơi!!!!!

lvl nói:
mình mạo phạm chủ thớt này tý nhé! xin lỗi vô cùng nhưng cái i10 thật tính mà nói thua xa con thaco morning! chỉ mang tiếng là của Huyndai nhập nhưng chạy chán và thiếu phụ tùng! các bác nào có dự tính mua i10 thì nên xem qua các thớt kia nhé!
có ai đó muốn so sánh thì mang con i10 đậu kế bên morning 2010 thì sẽ hiểu rõ.
bạn nghĩ máy móc của i10 tốt hơn? lại một sai lầm lớn!! hehe
Bác cộc tính quá, os là sân chơi của những người mê 4B, chia sẻ là chính, ai lại đi so sánh thế Bác. Chắc Bác hay bị người khác so sánh khi đứng kế bên người khác hay sao. E dzot.

ltn
Hạng B2
11/11/10
171
2
0
40

Ông hyunhdai chơi cái nẹp bên hông của i10 nhìn vô duyên quá.

Hạng B1
26/12/10
65
0
6

Có bác nào thử đua oto ở đường VN mình chưa?

Hạng B2
19/12/10
323
419
63

bữa mình đi Getz 1.1 co đua thử với cái Morning màu xanh, nó ngửi khói thấy mà tội nghiệp quá!

Hạng D
23/11/10
1.201
1.268
113
HCM

Bác chạy Getz 1.4 thì em không bàn chứ 1.1 mà cho KM ngửi khói chắc cũng phải chật vật lắm đới.

Hạng D
16/11/09
1.997
635
113

Cả Hyundai i10, Getz 1.1MT, và Morning đều dùng chung một loại máy Epsilon dung tích 1.1 của Hyundai (dù Morning là nhãn KIA).
Chuyện Getz 1.1 cho Morning ngửi khói cũng dễ hiểu: bác Getz đạp ga sâu hơn, đốt nhiều xăng hơn thì chạy nhanh hơn là đúng rồi. Trong khi chiếc Morning đang đủng đỉnh mà. Hồi bé, bác hàng xóm nhà em còn khoe với em: "cái Mobilette của bác vượt cả Dream II trong chuyến đi hôm rồi...."

Hạng B2
29/7/09
479
3
18
35

hehehe.Hàng của mình thì mình phải đưa lên cao chứ các pác
Ai cũng vậy thui.
Em đi i10 thì em cũng cho X5, GX470 hít khói hoài
ng ta đang phè phỡn đi mà, nó mà mún thì chớp mắt là mất tiu thui
kakaka

Tập Lái
21/11/10
37
0
0

Bác chủ có bạn rồi nè có bạn rồi nè.... Em cũng đi i10 mới lấy về hồi giữa tháng 11/2010.... Nói chung là em càng ngày càng yêu em í...

Gia đình em 05 người: 2 vợ chồng, bố mẹ và F1 ngồi i10 thấy bất ngờ: vì sướng quá, em í nhìn thì nhỏ nhưng ngồi vào rất thoải con gà mái... HÔm bữa cả nhà đi ăn cháo dzịt Thanh Đa chở thêm nhỏ em vợ cũng vi vu không sao (cũng may xxx chẳng ngó tới..)

Em thì mặc kệ thiên hạ so sánh xe kiểu này kiểu nọ... Ai đời lại đi so vợ lẫn nhau hả các bác... Quan trọng là mình thấy hài lòng với lựa chọn của mình thôi....

Tập Lái
21/11/10
37
0
0

Ah, em định up hình em í của em nhưng chẳng biết cách nào, bác nào chỉ giúp với.... Nhìn chung cũng giống của bác chủ nhưng hình như có khác là xe bác chủ không có cửa sổ nóc thì phải....

Tập Lái
3/6/10
31
0
0
em ngọc hyundai benthanh xin chào các bác ! em cũng xin có vày lời cùng các bác về con i-10 chút nhe các bác ,theo em thấy thì i-10 phù hợp nhất là chạy trong thành phố ,kiểu dáng hiện đại trẻ trung ,ngồi thoải máy rộng rãi ,giá cả phù hợp túi tiền ,mà là xe nhập nữa !các bác ơi em xe mình ở cần số có 1 nút nhỏ ,nút đó khi mình nhấn vô thì họng xăng sẽ mở lớn ra ,giúp xe mình chạy nhanh ,mạnh hơn .vì thế các bác nhớ nhấn khóa lại đấy các bác ạ ! bên em hiện có xe i-10,i-20,i-30 ,i-30cw ,sonata giao ngay chạy tét đây các bác ạ ! nếu bác nào cần xe MỚI ,CỦ gì thì cứ alo em :NGỌC 09-19-38-78-35 PHỤC VỤ ,HỢP TÁC ,HỢP ĐỒNG !LÀ NIỀM VUI .