Hạng D
26/3/17
2.621
4.701
113
Mua CX8 đi, bản deluxe dc gắn thêm mớ đồ chơi. Giá lăn bánh HCM gần 1 tỷ thôi. Dg giảm giá ác liệt

Hạng D
12/4/19
1.670
3.316
118
38
Sorento, giá gốc rẻ hơn 80tr, chưa kể San nhiều nơi thậm chí đòi lạc tận 120tr cơ, coi như chênh tận 200tr. Trong khi đẹp hơn hẳn, form mới, trục cơ sở cũng lớn hơn. Nhiều lúc ko hiểu sao người dân VN cứ thik chịu khổ :D ở Hàn hiện tại San xách dép cho Sò nhé :D
Ngoài ra còn cả đống xe: Lux SA vẫn bán nè, Everest mới sắp bán nè, Carnival nè,

Hạng B2
19/7/17
406
514
93
Chào các anh chị đang có ý định mua chiếc Santa Fe vào thời điểm hiện tại, nếu ai có ý định này thì em khuyên thật lòng là CHẠY NGAY ĐI. Hôm nay em đi hỏi khắp các đại lý của Huyndai, tất cả đều không có xe giao, thậm chí như Huyndai trường chinh nó còn không thèm báo giá cơ.

Tất cả các đại lý đều bán chênh 50tr, thậm chí 50tr đó còn không phải là LẠC mà là giá xe. Giờ cầm tiền tỷ đi mua xe mà cứ như đi xin ấy, chắc chắn sẽ không bao giờ mua xe của HD nữa, 1 lần thôi. Tiện đây nhờ anh em tư vấn con 7 chỗ tầm 1ty trừ Santa Fe vs Fortuner với, thanks.

View attachment 2691669*hình minh họa
Con cá lăng mới thuộc dạng khó nhất à cụ. Nghe đâu order phải 4 năm đó, có khi còn lâu hơn chị roll.

Hạng B2
8/4/07
190
170
43
Ko chơi với a Công thì chuyển sang a Hải . Sorento , CX8 thôi bác . Carnival cũng là một lựa chọn đáng đồng tiền .

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
15/6/16
844
1.120
93
40
Sò còn xài khung gầm thế hệ mới hơn San nhưng chắc do NPP tại VN nên người tiêu dùng cứ thích Hyundai hơn Kia. Kia gặp nhiều phốt về chất lượng sản phẩm quá mà.
Ở quê nhà của nó doanh số Sò vượt xa San.

Hạng F
2/3/14
12.226
128.049
113
Chào các anh chị đang có ý định mua chiếc Santa Fe vào thời điểm hiện tại, nếu ai có ý định này thì em khuyên thật lòng là CHẠY NGAY ĐI. Hôm nay em đi hỏi khắp các đại lý của Huyndai, tất cả đều không có xe giao, thậm chí như Huyndai trường chinh nó còn không thèm báo giá cơ.

Tất cả các đại lý đều bán chênh 50tr, thậm chí 50tr đó còn không phải là LẠC mà là giá xe. Giờ cầm tiền tỷ đi mua xe mà cứ như đi xin ấy, chắc chắn sẽ không bao giờ mua xe của HD nữa, 1 lần thôi. Tiện đây nhờ anh em tư vấn con 7 chỗ tầm 1ty trừ Santa Fe vs Fortuner với, thanks.

View attachment 2691669*hình minh họa
kia carnival hoặc sorento

• Like
Reactions: baonguyen24