Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Nghĩ cái cảnh mua xe này xong ngày nào ngồi lái cũng phải dòm thấy "đống phô mai" ngay trước mắt thôi khỏi mua cho nhẹ lòng

Tập Lái
14/1/22
31
42
18
64
Có lẽ cha GĐ thiết kế của Hyundai cũng là người đến từ tương lai. Các xe mẫu mới của Hyundai càng ngày càng thấy tương lai…. dị hợm. Xúc phạm con mắt người dùng quá thể đáng. Mà mấy cha chiến lược của Thành Công chắc cũng lây bệnh thằng GĐ thiết kế Hyundai, chả hiểu sao lại lôi cổ con này về???

Chỉnh sửa cuối:
  • Haha
Reactions: CuBiMi
Tập Lái
18/9/15
16
4
3
con này dáng quái quá, không bán được nên giảm giá nhiều, bỏ qua hình thức thì cũng đáng sở hữu giá này.

Hạng D
30/3/09
1.113
1.198
113
Trước dây xe Kia Soul ra cũng bị chê khá nhiều. Doanh số cũng khá thấp, và thời gian gần đây thì khá nhiều người tìm mua vì nó cá tính, hiếm và quan điểm thẩm mỹ hiện tại không còn bị chê như trước, cơ bản là vì nó khác thông thường. Sản phẩm thị trường Việt nhất là hàng phổ tông thì nên hợp nhãn và và cần theo xu thế chung. Trước đây Honda @ ra đời rất hot, ai cũng muốn sở hữu vì giá cao+ cá tính. nhưng bị đào thải cũng khá nhanh bời sự thay thế SH cũng ra đời chùng thời điểm.

Hạng D
26/3/15
1.356
20.342
113
kkk, chứ sao, tự nhiên xe người ta bỏ tiền mua mà chê rồi bực mình, rồi hất cả bàn nhậu thì bị cả bọn úp sọt, đổ máu chứ sao đổ rượu được
Làm gì đổ máu anh ơi, trước lúc hất bàn nhậu, mình đã gọi bill và thanh toán. Sau đó mình dẫn anh em đi chỗ khác nhậu, miễn khuất mắt cái xe kia đi :)

• Haha
Reactions: cogaimu
Hạng C
13/5/12
713
11.654
93
13
Làm gì đổ máu anh ơi, trước lúc hất bàn nhậu, mình đã gọi bill và thanh toán. Sau đó mình dẫn anh em đi chỗ khác nhậu, miễn khuất mắt cái xe kia đi :)
ghê qủa,

bạn đi con 4b HD làm a 7tỏi khó chịu

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
2/2/13
294
725
93
Việc đầu tiên là sa thải ngay đội ngũ thiết kế con xe này

Hạng C
28/2/15
991
697
93
40
sướng nhờ, đi nhậu được trả nhờ cái xe xấu