Hạng C
10/7/06
516
0
16
Em toàn bảo dưỡng ở Hyundai Ngọc Khánh cạnh Metro trên đường Phạm Văn Đồng, thỉnh thoảng quên họ còn gọi điện nhắc lịch bảo dưỡng, thay dầu.... làm rất nhanh và chuyên nghiệp.

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
2BB2 nói:
Em vừa vào gặp cậu trưởng phòng tư vấn thì có nói là chỉ kiểm tra miễn phí, thay thế gì thì miễn công thợ và giảm 10% giá phụ tùng.
Năm nay làm khác hẳn năm ngoái làm ở Hyundai Hà Đồn, năm ngoái xe vào làm có quy trình đàng hoàng, kiểm tra khung gầm, quét động cơ, .... năm nay thì có vẻ như cả quân và tướng bên Long biên còn non, vào thấy nâng xe lên rồi 2 ông thợ lăn 4 cái bánh kiểm tra xem có đinh hay k????? quét động cơ và bảo dưỡng má phanh thì yêu cầu mãi mới làm. Nói chugn thợ làm chậm và k có quy trình, 2 xe mà mất cả sáng, đến trưa chưa xong nên em với bác Hào phải ghé vài nơi ở Gia lâm giải sầu rồi mới quay lại lấy xe.
ah em thay cái lọc gió điều hòa hết 400k chả biết đắt hay rẻ?
Anh mua 03 lọc (dầu động cơ, lọc gió, lọc điều hoà) hết 710K.

Hạng C
20/7/09
619
0
16
Hà nội
Hyundai Long biên bảo dưỡng sơ sài và không được chuyên nghiệp lắm. A e nên sang HD Giải phóng bảo dưỡng thi tốt hơn.

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18
Em đã bảo dưỡng ở Hyundai Giải Phóng, chả làm gì chỉ thay dầu + 3 lọc.

Hạng B2
28/9/07
372
3
18
50
HN open
carpenter nói:
đang định mai mang gia lam mà nghe AE nói vậy thì Em lại mang xuống giải phóng cho lành
Vâỵ mai em cũng vác xe ra Giải phóng!

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn
Em đầu tháng cũng làm bảo dưỡng ở 199 MK, thay tất cả các loại dầu ( dầu máy, dầu hộp số, dầu cầu ...) và các loại lọc với bảo dưỡng má phanh, thay 1 cặp -tuyn cân bằng
Thiệt hại hết 3T8.

Hạng B2
23/6/09
115
0
16
Hà Nội
Chiều nay em mang xe bảo dưỡng bên Long Biên thấy làm ko ổn lắm, bơm mấy lốp, bật kiểm tra đèn pha, cốt, đèn xi nhan, nâng gầm ngó qua vài con ốc, thổi bụi lọc gió động cơ, sau đó nhân viên tư vấn em thay cái lọc gió điều hoà hết 428k...Theo em các bác ra Huyndai Giải Phóng làm chuyên nghiệp hơn đấy ạ.