Hạng B2
26/7/10
373
132
43
51
TPHCM
Re:Một vài tiện ích cho Hyundai santafe

accessories thanhphuc nói:
nhìn kĩ thì bác huy ơi gân này nó âm xuống giống santafe 2008 thì mới làm âm được bác huy à, không thì phải làm nổi lên thôi bác huy ơi
Đa số xe có phần âm xuống để gắn tấm inox này. Xe mình chế giống Mer GL 550, gắn nổi lên, phía dưới dùng keo silicon hoặc keo con chó dán các mép thì yên tâm, không lo bị tróc :D

Hạng D
16/10/09
1.435
9
38
12
Pleiku

DATDA nói:
Em ko dám lập thớt mới , sợ Các Bác ném đá !
Có Bác nào , đã gắn hai thiết bị này trên xe chưa ? Vui lòng cho em biết với ??? ( Hyndai SantaFe )
1) http://www.racechip.de/en/ . Các Bác Misu Pajero đã gắn nhiều .
2) http://www.otosaigon.com/...3%ADp-FW-m5359269.aspx

he he già rồi mà cũng máu tốc độ quá nha!
vừa rồi em có vào SG nhưng thời gian ít quá không ghé thăm anh chị được, hẹn lần sau vậy, anh chị vẫn khỏe luôn chứ! (mà máu tăng công suất zầy là biết đang khỏe lắm nè ... he he)

Hạng C
13/6/09
930
15
18
54
TPHCM

các bác cho e hỏi hôm nay đi đăng kiểm, trước khi vào NV ra bảo anh thốc ga cho hết khói ở bô đi mình nhấn nút ga luôn mà thấy vòng tua máy ko tới được 5000 vậy là sao có vấn đề gì ko trong khi đó đồng hồ ghi tới 6000

viettuan27 nói:
các bác cho e hỏi hôm nay đi đăng kiểm, trước khi vào NV ra bảo anh thốc ga cho hết khói ở bô đi mình nhấn nút ga luôn mà thấy vòng tua máy ko tới được 5000 vậy là sao có vấn đề gì ko trong khi đó đồng hồ ghi tới 6000
vì nhân viên biết máy dầu thường bị đóng khói ...khi đó nếu cắm cảm biến vào khói sẽ ra nhiều thì máy chấm rớt đó bác có nhiều xe phải đạp ga và gõ gõ chỗ pô xe để cặn ra hết...sạch pô thì tua máy sẽ lên bác à...bác quan sát nhé khi đạp ga xong xe mình chạy nhẹ hơn phải không bác

Tập Lái
18/2/11
43
0
6
45

Bác tìm giúp em phần mềm Navteq map North American Q2 2007 cho DVD Infiity Sonata MY,, cái của em USB dữ liệu nằ trong DVD không có dữ liệu. nên hoạt động không ổn định Bác à.
Cảm ơn bác