Hạng B2
"Phiên bản Tucson tiêu chuẩn 2.0AT ít được quan tâm hơn vì ngoại thất trang bị kém hấp dẫn, trong khi bản máy dầu 2.0D Đặc biệt và máy xăng 1.6 Turbo Đặc biệt số lượng khách “chốt” không nhiều vì giá cao, nằm xa tầm với của nhiều khách hàng." vậy cuối cùng khách chốt phiên bản nào chủ thớt?

Tập Lái
3/6/16
41
54
18
37
A nghĩ trên lý thuyết thì cái gì cũng có thể cả. Và theo anh trên xe ko có cửa nóc thì nó có hàn kín hoàn toàn hay ko? Hay vẫn có mép tiếp xúc bằng cao su? Vậy nó vẫn có thể dột đúng k?
Còn trên thực tế xe t 10 năm panorama vẫn chưa dột
Còn a biết nói bụi bám rác nghẹt thì cũng hoàn toàn có thể vệ sinh ko đúng ko?
Cái gì cũng lo hỏng như a thì t e rằng vios số sàn hiện tại option vẫn còn hơi quá mức cần thiết.
mình chỉ nói bt thôi, làm gì trả lời giọng văn cay cú vậy bạn, xe mình toàn đi 2 năm đã đổi rồi nên chưa đc trải nghiệm cái cửa sổ panorama 10 năm như bạn, vài tấm hình ford explorer cũ của mình, nay đã theo chủ mới cho bạn tự thẩm nha

Attachments

Hạng D
24/9/13
1.123
1.464
113
"Phiên bản Tucson tiêu chuẩn 2.0AT ít được quan tâm hơn vì ngoại thất trang bị kém hấp dẫn, trong khi bản máy dầu 2.0D Đặc biệt và máy xăng 1.6 Turbo Đặc biệt số lượng khách “chốt” không nhiều vì giá cao, nằm xa tầm với của nhiều khách hàng." vậy cuối cùng khách chốt phiên bản nào chủ thớt?
Mình không có tiền không nghĩa là người khác không có. Nghe ông đồng nghiệp tui đi xem xe về bản turbo ngon quá gom lúa quất turbo luôn.

Hạng D
10/4/16
1.538
6.722
113
45
mình chỉ nói bt thôi, làm gì trả lời giọng văn cay cú vậy bạn, xe mình toàn đi 2 năm đã đổi rồi nên chưa đc trải nghiệm cái cửa sổ panorama 10 năm như bạn, vài tấm hình ford explorer cũ của mình, nay đã theo chủ mới cho bạn tự thẩm nha
Thảm cao su Kata có mùi k anh?

Hạng C
25/11/21
635
15.501
93
Hyundai Tucson 2022 “hút” khách ở đại lý, kéo khách của cả SantaFe

Hạng D
31/5/14
3.485
4.311
113
bụi bám, rác nghẹt rãnh, nước ko thoát đc, dột như thường nha bạn
Em đi sò từ năm 2014 đến nay chả có vấn đề gì liên quan đến cửa sổ trời panorama. Để ý 2 bên hông có cao su trượt ra/vào như gạt nước để thay thế khi bị chai, mà em đi đến nay thấy nó vẫn ko chai, lâu lâu mấy đứa nhỏ nó ngứa tay nó tuột ra nên phải để ý.

Em hay dùng để lấy thêm ánh sáng vào xe, giờ ko có chạy xe kiểu khó chịu kinh, cứ trời tắt nắng là mở tấm vải ra liền. Mà em để ý hầu như ai say xe đi xe có thêm ánh sáng từ ngoài vào làm họ đỡ bị ngộp ngạt và buồn nôn.​