Hạng B2
20/4/20
234
322
63
Ngoại thất thay đổi ít chứ nội thất lột xác luôn. Đẹp mê nhìn hơn hẳn mẫu đang bán!!!?

Hạng D
2/10/14
1.256
1.494
113
Bọn hòn đá thật k biết làm ăn, cắt đèn gầm , cắt cảm biến, cắt cửa sổ trời. =)).. cắt những cái option nhìn thấy, để lại full ADAS , 1.5turbo làm gì =))
Thật ngốc =))..
Cộng vào giá bán hết rồi không thấy ah? Cộng hay quá xe mới ra chưa được 1 năm giảm 80tr cho con xe hơn 1tỏi tương đương 8% giá xe.
Mấy con CRV CVT người ta còn ít mua hơn con hydrid vì ai cũng sợ hộp số dây thun cho con xe hơn tỏi.

Hạng C
6/8/17
927
783
103
bốn bể
cái tay lái thay đổi toàn bộ, với 3 cái que trông như xe thời những năm 30, mang kiểu hơi hướng hoài cổ. tuy nhiên với nội thất toàn màn hình hiện đại, trông nó lạc lõng và xấu

Hạng B1
10/2/17
74
43
18
38
Fan honda có khác. Giá bản full tucson rẻ hơn
Bản base G của CRV mà khen CRV ngon :))
Mình ko nói giá CRV ngon. Mình nói xe ngon, còn giá thì ai cũng biết Tôi yêu VNĐ. Còn nếu giá bằng nhau xin thưa là chẳng ai chọn Tucson. Thân

Hạng D
2/10/14
1.256
1.494
113
Mình ko nói giá CRV ngon. Mình nói xe ngon, còn giá thì ai cũng biết Tôi yêu VNĐ. Còn nếu giá bằng nhau xin thưa là chẳng ai chọn Tucson. Thân
Bình luận còn nằm đây vậy mà mau quên vậy bác :)) bác nói giá kìa. Tucson doanh số toàn cầu chỉ thua CRV thôi. Chứ có phải con xe ế nhất đâu.
Không có 1 cửa nẻo nào so với CRV nếu bán giá đó bác

Hạng B1
10/2/17
74
43
18
38
Bình luận còn nằm đây vậy mà mau quên vậy bác :)) bác nói giá kìa. Tucson doanh số toàn cầu chỉ thua CRV thôi. Chứ có phải con xe ế nhất đâu.
Ý mình là nếu bán giá sàn sàn CRV thì Tucson ko có cửa bạn. Còn giá hiện tại CRV cao hơn Tuc nhiều nên mới cần cân nhắc thêm.
Nếu dư dả và thích xe Nhật quất CRV
Nếu cân nhắc tiền bạc và thích hiện đại, trẻ trung quất Tucson
Còn nếu giá CRV mà chênh hơn Tucson 50c thôi, em hứa với bác 10 người 9 người lấy CRV