Hạng B2
9/6/12
169
3
18
xibatcheo nói:
em này già mà form vưỡn đẹp quá nhẩy
có phải lấy vợ già như thế này em cũng cam lòng
hoa hậu già vẫn hơn hot girl bác nhỉ

Hạng C
17/7/11
850
1.165
93
anlao123456 nói:
Nhìn cái chữ ký đóng dấu trên hình kỳ quá,bác chủ sửa lại đê.Thân
Em cũng đồng ý với bác. Để người đọc hơn dễ nhìn hơn, cái chữ " Dưa Leo", í em lộn, em xin lỗi, " I'm Leo", bác nên viết nhỏ lại và để trong góc của hình ảnh.
Em cũng thích dòng này, G35, thiết kế rất tinh tế, không thấy lỗi thời, nhìn đẹp, chắc chắn, sang trọng vừa có phong cách thể thao vừa có phong cách văn phòng, đi chơi cũng tốt mà đi làm cũng tốt.
Đây cũng là con xe át chủ bài của Infi tại thị trường Mỹ vì con này là con duy nhất lọt vào hàng xe top 10 tiêu thụ tại thị trường Mỹ.
Mong bác post thêm bài về con này.
Tks!

Last edited by a moderator:
Hạng B1
6/10/10
91
44
28
Bỏ qua cái "watermark", tập trung thưởng thức vẻ đẹp quý phái của G35 các bác ơi...

Hạng C
29/8/11
723
296
63
kingo nói:
Xe này có gì quá đặc biệt đâu mà đóng cái watermark chà bá vậy! làm tụt hết hứng xem
Bác chủ Topic tìm kiếm những em mới lạ cho mình thưởng thức thì ĐÓNG PHÁT cũng được mà Bác.

Hạng B2
7/2/12
385
5
18
www.hondasg.com
Sắp tới chắc các bác sẽ được xem nhiều chương trình giới thiệu của Infiniti Việt Nam rồi nhé.
Mấy nay mấy bác Nissan Việt Nam đang họp nhằm lựa chọn 1 số dòng xe của Infiniti về Việt Nam ( hình như G37 cũng nằm trong danh sách về).
Ngoài ra, tin vui là Nissan Teana sẽ được thay thế bằng Nissan Altima 2.0 và 2.5 nhập Thái (hàng xuất đi Mẽo). Do đó giá cả sẽ không còn "trên mây" như em Nissan Teana 3.5 nhập Japan nữa đâu nhé.
:):):):):)