Thảo Luận Infiniti G35 Sport Coupe

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.294
113
RE: Infiniti G35 Sport Coupe

Trích đoạn: nickviet07

Muốn hardtop à?
chíêc này phải chi nó ra hardtop thì chắc dành hết khách hàng của 3-series Convertible :)

Hạng F
9/3/06
6.465
3.807
113
Sì Gòn

Trích đoạn: girl_luvs_car

oài , muốn có convertible xin mời lội qua hãng mẹ Nissan
tiếc thật nhỉ , cái đuôi em này na ná toyota solara , hôm nọ trên showroom chỗ gần NTMK tôn thất tùng em gặp 1 em solara mui trần đỏ , hic , nhìn dễ thương cực !

sao lại so sánh con này với Solora vậy bác :D, em này cao hơn mấy bậc :D

Hạng B1
11/5/07
80
1
0
36
www.otosaigon.com

@girl_luvs_car:ai lại ko bík con trai thì phải đi MT, nhưng tùy thôi bác ah,ko phải do sở thích của mình thôi đậuTheo em bík thì bác o LAX, thời thiết khá ấm,mặt đường lại bằng phẳng,ko có dốc nhiều,nhưng em thì ở Seattle cho nên có thích MT cũng ko chạy được vì 2 lý do,thứ nhất trời khá lạnh nên thường xuống tuyết,mà nếu xuống tuyết như vậy trong lúc bác đang leo dốc thì hỡi ôi ....... khỏi sang số luôn!!!!!

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

thằng em em nó mới bị tai nạn với chiếc G35 của nó. do đường trơn nên bị bay ra khỏi đường cao tốc, chiếc G35 bay xuống vực cao cách mặt đường 10m.

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

Trích đoạn: chain

thằng em em nó mới bị tai nạn với chiếc G35 của nó. do đường trơn nên bị bay ra khỏi đường cao tốc, chiếc G35 bay xuống vực cao cách mặt đường 10m.
hic, tình hình thế nào rồi bác chain?

TKM confirmed
Hạng D
24/2/08
2.142
18.294
113

Trích đoạn: kars

@girl_luvs_car:ai lại ko bík con trai thì phải đi MT, nhưng tùy thôi bác ah,ko phải do sở thích của mình thôi đậuTheo em bík thì bác o LAX, thời thiết khá ấm,mặt đường lại bằng phẳng,ko có dốc nhiều,nhưng em thì ở Seattle cho nên có thích MT cũng ko chạy được vì 2 lý do,thứ nhất trời khá lạnh nên thường xuống tuyết,mà nếu xuống tuyết như vậy trong lúc bác đang leo dốc thì hỡi ôi ....... khỏi sang số luôn!!!!!
sao lại ko leo dốc dc vậy bác? bác giải thích em với [8|]

@Chain: bạn bác sao rồi bác? có sao ko?

Last edited by a moderator:
Hạng B1
11/5/07
80
1
0
36
www.otosaigon.com

@TKM: bác TKM có bị quay 3-4 vòng khi trời tuyết chưa nhẫy???Và thứ 2 là bác có thử leo đồi khi đường đang đóng băng thì bác sẽ hiểu ngay thôi mà
@chain: em xin gửi lời hỏi thăm đến thằng em của bác, rớt từ freeway xuống mà còn cao hơn mặt đường 10m nữa là thôi rồi lượm ơi,thằng insurance nó có đền ko bác ???? Hi vọng là lúc đó seatbelt và airbag hoạt động tốt

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
40
AG

Cảm ơn các bác quan tâm. Thằng em em ko sao sau vụ tai nạn. Chỉ có xe bị hư hỏng nặng phần đầu và gầm. Phải thay mới toàn bộ với chi phí gần 5000.

Hạng D
24/2/08
3.608
1.011
143
0989.21.22.50
yeuxehoi.com.vn

Trích đoạn: TKM

Trích đoạn: kanz_min

em này mà có cabriolet thì đẹp nhỉ? ^^
đúng rồi, phải chi nó có bản Convertible :)
ai nói bác là ko có convertible
nhưng là g37 nha bác

bất cứ cần tìm xe gì ,bác chỉ cần gõ tiêu đề và vào search hình ảnh của google là ra liền ah.

Last edited by a moderator: