Hạng D
24/2/20
4.910
8.362
113
37
1. Corolla Cross: Hybrid là 1 lợi thế hơn xe động cơ đốt trong truyền thống đảm bảo bạn bớt lo hơn với tình hình xếp hàng đợi đổ xăng và đảm bảo bạn đi xa yên tâm hơn tí, khỏi lo kiếm trụ sạc của xe điện. Mà em là Hybrid thứ thiệt với động cơ điện chứ không phải chỉ gắn cái motor điện + pin rồi gắn chữ hybrid lên.
2. Xpander: Giờ ra MPV mới cái là nó lấy ra so sánh với em liền à. Nào là kẻ đi sau liệu có lật đổ kẻ thống trị phân khúc MPV ... em gánh cả dòng họ dễ dàng lắm sao mà cứ sân si miết.
3. Accent: Giờ ra đường chưa biết ai nhiều hơn ai nhỉ @Vios
4. Ranger: Chiếc xe mackeno tốt nhất thị trường. Chửi thì cứ chửi, phốt thì cứ phốt, thích thì cứ lập group đăng video, còn bán thì đại lý vẫn bán bình thường ....
5: Vios: sắp hết 2022 tới 2023, mày có biết sắp tới tiểu camry là gọi ai không @ accent
6. Veloz: Chiếc xe so trang bị với xe Hàn, so cách âm với Honda, so đại lý với Mitsubishi, so thương hiệu với tất cả những hãng nói trên ....Doanh số ? Top 10 hoài còn đòi hỏi gì nữa. So cùng phân khúc ? Đem 1 thằng chưa tròn năm đi so với thằng 3 tuổi vậy nó đâu có đúng ....
7. Creta: tên xe giống số phận nó, từ lúc ra mắt tới giờ doanh số đúng là ghê ta.
8. Everest: đẹp, ngầu, Mỹ vậy là đủ. Mọi thứ sẽ vẫn vui vẻ nếu bạn đừng tìm hiểu sâu trên mạng, bỏ mặc dèm pha.
9. Mazda 3: vẻ đẹp với thời gian, đi ra đường biết ngay mazda nhưng đố biết năm nào ...
10. Territory: minh chứng cho câu xe từ đâu không quan trọng, quan trọng là nó gắn logo gì. Đúng như tuyên bố của NSX, mới ra mắt đã chiếm "lãnh thổ" trong top 10, hứa hẹn tương lai khả quan. Nhiều người cứ chê đồ hàng xóm nhưng thực tế những đồ gì mang hai chữ "hàng xóm" thường khiến người ta thèm...
A anh còn sống , cảm ơn giời.

Hạng D
16/11/20
2.903
9.125
113
38
A anh còn sống , cảm ơn giời.

Chắc là bị mod cho im lặng mấy hôm :D
Vâng, em cám ơn mấy anh còn nhớ tới em. Bữa em hỏi thăm mời ai đó đi cf với VNM show mà bị ra đảo ở nên sống ẩn dật mấy hôm anh ạ o(╥﹏╥)o. Giờ mới biết mời ai đó đi Cf là vi phạm quy định ....

Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.683
18.551
113
Lâm Đồng
Vâng, em cám ơn mấy anh còn nhớ tới em. Bữa em hỏi thăm mời ai đó đi cf với VNM show mà bị ra đảo ở nên sống ẩn dật mấy hôm anh ạ o(╥﹏╥)o. Giờ mới biết mời ai đó đi Cf là vi phạm quy định ....
Hình mod khác ban nhé, và vì lỗi khác ạ.

Welcome anh :D

• Haha
Reactions: Thuy89
Hạng F
Super Moderators
11/2/15
7.683
18.551
113
Lâm Đồng
[CẬP NHẬT THÔNG TIN]

VINFAST BÀN GIAO 594 XE Ô TÔ ĐIỆN TRONG THÁNG 11/2022

Cụ thể, VinFast đã bàn giao 182 xe VF e34412 xe VF 8 trong tháng 11/2022 cho các khách hàng đã đặt mua trước.

Kết quả này giúp cho VF8 đứng top 30VF e34 đứng top 41 trong tháng này tại thị trường Việt. Nên ko ảnh hưởng đến infographic top 20 của chúng ta nhiều nhé các anh.

Chỉnh sửa cuối: