Hạng D
14/8/16
1.879
2.275
113
39
Do Toy năm nay nghỉ tết hơi sớm thôi các bác ạ :D , chỉ có 1điều e ko hiểu là Yaris Cross full option (TSS 3.0) cả bản xăng và bản hybrid giá lạ rẻ hơn cả Seltos nhưng sao doanh sốèo uột quá
Vấn đề ở đây là logo toy ruột dai hai su , kiểu như bị dắt mũi nên người ta ko thích thế thôi.

Tập Lái
1/8/22
30
31
18
38
Vẫn còn 1 số ít fan logo ủng hộ nên toyhatsu vẫn đang còn thở oxy.hi vọng sắp tới dân ta tẩy chay cho chừa cái thói gian lận và coi thường khách hàng việt nam đi

• Like
Reactions: tnb2980
Hạng D
6/8/16
2.420
18.385
113
Sao không thấy top doanh số 2023 hả ad @Thanh Van ơi. Toy có đứng đầu không hay Toi luôn rồi hả ad?

Hạng D
6/8/16
2.420
18.385
113
Không tính số lượng bán, số dòng xe của Toy trong top50 vẫn nhiều nhất mà nên mấy hãng khác còn phải học hỏi anh cả nhiều lắm.
1 mình Huynh Đài đã 10 xe > 9 xe của Toi rồi nhé anh.

Mà bán nhiều dòng thì có nhiêu thôi. Ăn thua bán được bao nhiêu xe kìa. Như Mit bán 1 Xpander là được rồi.

Hạng B1
14/9/15
90
95
18
Đồng Nai
Do Toy năm nay nghỉ tết hơi sớm thôi các bác ạ :D , chỉ có 1điều e ko hiểu là Yaris Cross full option (TSS 3.0) cả bản xăng và bản hybrid giá lạ rẻ hơn cả Seltos nhưng sao doanh sốèo uột quá
Cái gì cũng có lí do cả bác ơi. Bác thử trải nghiệm 2 con đi sẽ thấy vì sao Toy nhiều OPT nhưng phải giảm giá mà vẫn không bán được. Sản xuất xe quá coi thường khách hàng, bác lên Creta hoặc Seltos lái sẽ thấy. Giờ có thêm Mit XFORCE nữa thì Yaris Cross chắc chỉ bán bằng cái logo.

• Like
Reactions: tnb2980
Hạng B2
18/10/21
227
618
93
Học con khỉ khô. Kia/Huyndai/Mit có bao nhiêu sp đều nằm trong top50 đó thôi.

Ủa thống kê gì lạ lùng vậy anh?
Bảng thống kê doanh số mà không tính số lượng bán ra, chỉ tính số dòng xe bán ra, cái này chắc em ít học nên em chịu thua anh rồi!

1 mình Huynh Đài đã 10 xe > 9 xe của Toi rồi nhé anh.

Mà bán nhiều dòng thì có nhiêu thôi. Ăn thua bán được bao nhiêu xe kìa. Như Mit bán 1 Xpander là được rồi.

Mấy a nói sao chứ 2 cái từ "anh cả" của thị trường oto Việt nó không có đơn giản đâu. Xe Dai chỉ cần gắn cái logo tròn tròn lên là bán như rau ngoài chợ thôi, nh Việt mình chỉ cần cái logo là đủ sống rồi mấy anh

Hạng D
24/10/15
3.604
2.479
113
33
Con altis lọt khỏi top 50 luôn. Mây cơ quan nhà nước giờ đi xe gì ta

Tập Lái
17/9/18
22
9
3
44
Giờ cân đo độ bền của các loại xe thì cũng 8-10 với nhau, chạy gia đình thì cũng ko phải là lựa chọn tiên quyết mà thay vào đó phải là thẩm mỹ và sự an toàn, cái này thằng toy đang đánh rơi với các mẫu xe không ăn đc xe hàn hay thậm chí là các hãng đồng hương, độ an toàn thì càng lung lay dữ dội với các hình ảnh dúm dó khi va chạm, nên rớt hạng là điều dễ hiểu.