Hạng D
3/3/16
1.435
2.565
113
39
Anh nghiêm túc quá, kiểu chia phân khúc này tụi thế giới còn mỗi thằng 1 kiểu, anh ngồi cân đo từng li từng tí làm gì.

Xem báo cáo doanh số để biết cái xe đó bán bao nhiêu chiếc 1 tháng thôi.
bác nói dễ nghe quá.

con xe có chút hạng B, mà đi marketing toàn hạng C nghe tưởng rộng lắm.

buồn là các diễn đàn không ông nào dám lên tiếng. không dám trả em nó về đúng phân khúc :D

Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.552
11.720
113
HCM
Nó rộng thật mà anh, anh leo vào hàng ghế sau e34 ngồi thử nhé. Thân.
bác nói dễ nghe quá.

buồn là các diễn đàn không ông nào dám lên tiếng. không dám trả em nó về đúng phân khúc :D

• Like
Reactions: cdang and TicoHQ
Hạng C
25/11/21
601
14.875
93
bác nói dễ nghe quá.

Lần này chịu xếp SantaFe Sorento Everest Fortuner CX8 vô chung mâm là tiến bộ lắm rồi, đợt trước, Fe So Cross Cx 30,5,8 đều cho vô chung một nồi :D :D :D

Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
hỏi thiệt bác nhe, bác là super mod của diễn đàn ô tô: vậy bác biết người ta phân hạng xe dựa vào cái gì không?

kích thước con creta nó to hơn con e34 mà con e34 nó hạng C, creta hạng B? Là sao? Là sao?
xếp nhóm nào cũng được nha bác, miễn nhất bảng là ok... Như con Carnival kia là cũng gọi là SUV thì em quỳ...

• Haha
Reactions: quannguyentsnct
Hạng D
22/8/16
2.216
22.220
113
bác nói dễ nghe quá.

ba cái xếp hạng này coi cho vui sân si làm gì bác ơi.
mấy chiếc xe nhập Prado, Alphard bán mấy chục chiếc cũng có thằng dè bỉu hơn thua được thì xá gì mấy cái hạng cân.

• Like
Reactions: Toietmoi
Hạng D
3/3/16
1.435
2.565
113
39
ba cái xếp hạng này coi cho vui sân si làm gì bác ơi.
mấy chiếc xe nhập Prado, Alphard bán mấy chục chiếc cũng có thằng dè bỉu hơn thua được thì xá gì mấy cái hạng cân.
thì cào phím cho vui chút, chứ sân si có được gì đâu bác

chỉ là không chịu nổi cái kiểu đưa con xe nhỏ hơn lên mâm trên dìm con khác xuống thôi

• Like
  • Haha
Reactions: tktung and Đi Đò
Hạng D
6/5/04
2.796
1.895
113
Vietnam
,8 là nó hơn rồi anh.
Nhà sx hay lắp ráp gọi là gì cũng kệ.
Mình thì liệt kê Toyota Cross và E34 vào nhóm B.
Xe nhóm C của Toyota phải là RAV4.
Định danh Cross cạnh tranh với hạng B của Hòna mà mấy lão Việt tự nâng cấp lên C.
Rồi con Sedona thì TH tự nâng lên SUV.
Con Teramount thì VW VN tự nâng lên SUV cỡ lớn. Trong khi nó chỉ là midsize. Cỡ large size phải tầm Land Cruiser. :D :p

Hạng D
25/9/14
2.735
2.911
113
33
Anh nghiêm túc quá, kiểu chia phân khúc này tụi thế giới còn mỗi thằng 1 kiểu, anh ngồi cân đo từng li từng tí làm gì.

Xem báo cáo doanh số để biết cái xe đó bán bao nhiêu chiếc 1 tháng thôi.

Mod này ngốc quá. Xe điện luôn có không gian nội thất lớn hơn rất nhiều so với xe đốt trong khi cùng chiều dài trục cơ sở, đầu đít ngắn củn. Nhiêu đó cũng trả lời tào lao cái thằng kia. Ông đem chiếc xe Hàn lên đi coi nó có chửi ông nữa k.

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
MuX chưa tới 30; sao thấp thế nhỉ

Hạng B2
5/9/15
214
228
68
MuX chưa tới 30; sao thấp thế nhỉ
Chắc ko có xe về bác ơi. Em đặt bản at full từ tháng 7 mà chưa có. Thấy mỗi đại lý lèo tèo 1 2 con mt, at thiếu. Xe chạy thử, xe trưng bày còn chả có. ông isuzu bán cho đủ mặt ban đại diện, bán vì đam mê chứ cần gì doanh số kaka

• Like
Reactions: adng