lúc này, nhiều người dân chưa dám đi ra đường vì còn mệt mỏi do bị giãn cách, do bị ngăn sông cấm chợ,

nỗi lo rất lớn khi virus Covid dính bám vào hàng hoá nông sản được chở đến từ vùng dịch,

những người là nhân tố chính, là động lực phục hồi kinh tế sau đại dịch đều đã đi xe máy về quê cả rồi, không hẹn ngày trở lại,

chưa cho phép tiêm dịch vụ VaccineCovid19 Wuhan,

người dân chưa có quyền lựa chọn để được tiêm VaccineCovid19 Wuhan nào theo mong muốn,

các doanh nghiệp FDI đang rời đi sang Quốc gia khác, xu hướng đánh cho SME ngã, FDI nhào...

nên việc các thông tin bán được số lượng xe hơi như hiện nay cần phải có kiểm chứng thực tế

Hạng D
16/11/20
2.653
7.911
113
37
lúc này, nhiều người dân chưa dám đi ra đường vì còn mệt mỏi do bị giãn cách, do bị ngăn sông cấm chợ,

nỗi lo rất lớn khi virus Covid dính bám vào hàng hoá nông sản được chở đến từ vùng dịch,

những người là nhân tố chính, là động lực phục hồi kinh tế sau đại dịch đều đã đi xe máy về quê cả rồi, không hẹn ngày trở lại,

chưa cho phép tiêm dịch vụ VaccineCovid19 Wuhan,

người dân chưa có quyền lựa chọn để được tiêm VaccineCovid19 Wuhan nào theo mong muốn,

các doanh nghiệp FDI đang rời đi sang Quốc gia khác, xu hướng đánh cho SME ngã, FDI nhào...

nên việc các thông tin bán được số lượng xe hơi như hiện nay cần phải có kiểm chứng thực tế
Doanh số bán xe mà bác cũng lôi ra một đống vấn đề xã hội hay thiệt. Mà em hỏi nhỏ tí bao lâu rôi bác chưa ra khỏi nhà hay cuối tuần bác có đi những khu du lịch xung quanh SG như VT, ĐL, Phan Thiết để biết số người dân "không dám ra đường" của bác đề cập là số ít hay số nhiều với số người dám ra đường ? Gửi bác bài báo người ta ghi nhận để đọc cho vui nhé

Doanh số bán xe mà bác cũng lôi ra một đống vấn đề xã hội hay thiệt. Mà em hỏi nhỏ tí bao lâu rôi bác chưa ra khỏi nhà hay cuối tuần bác có đi những khu du lịch xung quanh SG như VT, ĐL, Phan Thiết để biết số người dân "không dám ra đường" của bác đề cập là số ít hay số nhiều với số người dám ra đường ? Gửi bác bài báo người ta ghi nhận để đọc cho vui nhé

chắc bài báo lấy hình ảnh và thông tin của năm 2019 rồi anh.

chứ hiện nay, các Công ty FDI rút hết, SME ngừng kinh doanh, Dân đã cạn tiền mặt, ai đâu mà đủ tâm trí mà đi chơi

Hạng C
18/3/16
530
12.908
93
Bác đang giải thích lý do tại sao ko bền mà mọi người mua nhiều à? kkk
Chứ dân có kinh nghiệm về xe thì có ai hỏi ngớ ngẩn ntn bao giờ :rolleyes:
[Infographic] Top MPV/Bán tải bán chạy tháng 3/2022: Kia Carnival vẫn bán hơn 1.100 xe dù có giá tiền tỷ

Không quan tâm động cơ, hso và giá trị khi bỏ tiền ra mua con pickup để sử dụng, chỉ cần đẹp để ha oai thì mẫu mã con Ranger nịnh mắt nhất.

• Like
Reactions: Định Nguyễn
Hạng D
22/8/16
2.243
22.925
113
Người mua răn gơ chắc kiểu "mua về ún cafe thì đời nào cho nó chảy nhớt. Chốt!"

Hạng D
24/8/07
1.662
2.719
113
a đã trúng câu của a Wuyen, ý ảnh giận lẫy tầm nhìn bi quơn của CNL nên giờ lúc nao a cũng quăng lại mấy câu bi quơn này cho mấy a kia đọc lại cho nhớ kaka, chứ mấy câu đó ko phải ý của ảnh...

Hạng F
7/8/17
7.480
10.190
113
Chứ dân có kinh nghiệm về xe thì có ai hỏi ngớ ngẩn ntn bao giờ :rolleyes:
View attachment 2692461
Không quan tâm động cơ, hso và giá trị khi bỏ tiền ra mua con pickup để sử dụng, chỉ cần đẹp để ha oai thì mẫu mã con Ranger nịnh mắt nhất.
dân đi xe mà k biết nó chửi vào mặt hết nước rửa kính :p

• Haha
Reactions: Hornet1000