Tập Lái
1/8/22
30
31
18
38
Con attrage lặn đâu rồi các bác.đi theo mấy anh em toyhatsu à

Hạng F
6/9/18
7.371
16.341
113
35
Vinfast ko thấy bác chủ, chắc ko gia nhập hội nên ko có thống kê rồi

Hạng D
22/1/19
4.073
6.738
113
anh em nhà suzuki tháng rồi uống nhầm thuốc sổ hay gì mà doanh số lên đồng luôn vậy mấy anh :eek:

Hạng D
22/1/19
4.073
6.738
113
mây con mpv miền nam mua nhiều hơn miền bắc
miền Nam đường sá chật chội, cao tốc cũng chưa phổ biến nên cá nhân/gia đình ngại mua xe hơn ngoài Bắc. Một phần nữa là ngoài Bắc thời tiết có phần khắc nghiệt hơn nên cần ô tô hơn. Còn 1 lý do nữa mà nó hơi nhạy cảm với không có ai kiểm chứng nên em hổng dám nói :eek:
Khoảng 3-4 năm gần đây thì doanh số tổng thể mảng xe du lịch ở ngoài Bắc lúc nào cũng cao hơn trong Nam mà. Phải nói là cao áp đảo. Trong này chỉ nhỉnh hơn mảng MPV và một vài dòng xe đặc trưng.

Hạng D
21/12/14
2.206
7.959
123
miền Nam đường sá chật chội, cao tốc cũng chưa phổ biến nên cá nhân/gia đình ngại mua xe hơn ngoài Bắc. Một phần nữa là ngoài Bắc thời tiết có phần khắc nghiệt hơn nên cần ô tô hơn. Còn 1 lý do nữa mà nó hơi nhạy cảm với không có ai kiểm chứng nên em hổng dám nói :eek:
Khoảng 3-4 năm gần đây thì doanh số tổng thể mảng xe du lịch ở ngoài Bắc lúc nào cũng cao hơn trong Nam mà. Phải nói là cao áp đảo. Trong này chỉ nhỉnh hơn mảng MPV và một vài dòng xe đặc trưng.
Ngoài vĩ tuyến mười bải giàu hơn trong nài nhìu lắm