Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

vienchau nói:
Thông báo với các Bác, em lại trở lại với hội TFC, vợ 2 em tạm ngưng giao dịch cho đến khi nào em tìm được vợ 2 mới ưng ý hơn[:)
Bên topic lựa chọn giữa To Fortuner và Mit Pajero Sport, em có nói là nếu sợ tốn tăng và giá thành cao thì chọn Innova là hợp lý nhất.

Tập Lái
9/12/10
35
0
6

[/quote]
Em chưa rỏ giá cả nữa.Đang chờ tụi nó báo giá đại lý cho em thôi.
Riêng trên Ebay nó bán bộ 4 cây khoảng 400 USD.Hy vọng bán giá cả chiết khấu cao để về đây khoảng cở đó trở lại.Nếu độ bền và chất lượng thì giá cả tầm 7 -8tr bộ rất đáng quan tâm.
[/quote]
@ PHONG NGUYEN , bác có báo giá thì pm vô inbox cho em giá của 4 cây nha, em cũng đang quan tâm dzụ này, làm 4 cái nhún Tết này đi đà lạt cho nó êm mông

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/1/07
2.084
2.127
113
Hồ Chí Minh - Trà Vinh

phucminh nói:
vienchau nói:
Thông báo với các Bác, em lại trở lại với hội TFC, vợ 2 em tạm ngưng giao dịch cho đến khi nào em tìm được vợ 2 mới ưng ý hơn[:)
Bên topic lựa chọn giữa To Fortuner và Mit Pajero Sport, em có nói là nếu sợ tốn tăng và giá thành cao thì chọn Innova là hợp lý nhất.

Do em và Vợ Cả không cùng chí hướng: Em thì SP VỢ Cả thì FT---> Giữ nguyên hiện trạng:D

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

phucminh nói:
vienchau nói:

Hạng F
7/9/07
13.429
310
83
Dặm đường gió bụi

vienchau nói:
Do em và Vợ Cả không cùng chí hướng: Em thì SP VỢ Cả thì FT---> Giữ nguyên hiện trạng:D
Trong mắt em, 2 em MPS và TF xấu đui...nếu nhà bác k phải ở Vùng núi hay ở những nơi trong Sài Gòn mà lúc nào cũng ngập nước 1m thì múc 2 em này chả giải quyết được vấn đề gì

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

kyanh911 nói:
vienchau nói:
Trong mắt em, 2 em MPS và TF xấu đui...nếu nhà bác k phải ở Vùng núi hay ở những nơi trong Sài Gòn mà lúc nào cũng ngập nước 1m thì múc 2 em này chả giải quyết được vấn đề gì
Được chứ: Thêm mớ tiền (do mua xe + chi phí xăng)

Hạng D
16/8/07
1.938
684
113
53

Võ sau e bị nứt một đường, có lẽ do ăn vĩa hè rồi, các bác cho hỏi khu vực Thủ Đức, Bình Dương có điểm nào bán Bridgestone mà không bị thuốc không?

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

thichmexe nói:
Vỏ sau e bị nứt một đường, có lẽ do ăn vĩa hè rồi, các bác cho hỏi khu vực Thủ Đức, Bình Dương có điểm nào bán Bridgestone mà không bị thuốc không?
Đối diện bến xe Miền Đông, vừa xuống cầu Bình Triệu 2 bên tay phải có tiệm vỏ khá lớn Thành Long, giá hạt dẻ, nhân viên nhiệt tình, bãi đậu xe 4B đậu thỏa mái.

Hạng D
16/8/07
1.938
684
113
53

Good, cám ơn bác nhiều.