Tập Lái
25/4/12
11
0
0
Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Chao ca nha,
Truoc tien minh muon chuc suc khoe den gia dinh trong Nam 2013.

Nhan day cho em xin tu van tu gia dinh innova ve chi phi sua bao loi tui khi SRS co nhieu tien khong? Vi xe nha e bi loi nay va nghe noi phai thay day cap khoang 2 Den 3 trieu dong.

BAC nao da thay roi xin chi giao lam the nao de khac Phuc su co nay voi chi phi thap nhat.
XIn cam on

Hạng B1
23/2/13
63
28
18

Chào cả nhà...

Em là thành viên mới, chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ.

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113
Tel : 0949999684 .

asiandana nói:
Chao ca nha,
Truoc tien minh muon chuc suc khoe den gia dinh trong Nam 2013.

Nhan day cho em xin tu van tu gia dinh innova ve chi phi sua bao loi tui khi SRS co nhieu tien khong? Vi xe nha e bi loi nay va nghe noi phai thay day cap khoang 2 Den 3 trieu dong.

BAC nao da thay roi xin chi giao lam the nao de khac Phuc su co nay voi chi phi thap nhat.
XIn cam on
Dưt cáp xoắn 1 thay mới zin tầm 2tr8.Đổi dây dùng lại khoảng 400k đó bác !

Hạng D
21/11/06
1.083
8
38

Đở được 2t4 kìabác qua bác phong đi.

Tập Lái
25/4/12
11
0
0

Cam On Bac Phong nhieu va Bac tranthanhhai nua. Sang nay mang xe den Gara Nam Binh o Da Nang, sau một luc noi chuyen voi Anh Nam va duoc sua chu khong thay the.
Vi day cap co 2 soi du phong nen co co hoi dau noi, han xong chi phi tien cong chi 150K.
Ban nao o Da Nang xe innova bi bệnh nay thi tot roi. Co so sua xe Nam Binh o duong bien NTThanh.
Một lan nua xin cam On Bac PN da tu van.

Tập Lái
17/3/08
43
7
8
Cho e hỏi xe innova 2007 nhà e, từ khi mua về, cái mùi khói ngay ống xả có mùi hăng hắc, không phải mùi xăng, xe e là đập thùng từ trước đến giờ, cái mùi lạ này có từ lúc mua đến giờ, k biết là xăng hay hệ thống ống xã..mong thỉnh giáo với các anh chị ....thanks

Hạng D
16/8/07
1.938
684
113
53
Xài thử xăng E5 đi bác, buổi sáng khi đề pa thì mùi giảm đi rất nhiều.