Hạng C
12/4/06
587
24
18
Vĩnh Long
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Em đang ở cà mau, đang tìm mua cái đèn này, bác nào biết chỉ dùm, cám ơn các bác

Hạng D
20/2/12
1.141
457
83
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

E đang kiếm tiền để làm cặp phuộc echchim ma chưa đủ lúa. Bùn thật.

Hạng F
22/10/09
8.170
31.417
113

Nếu mình muốn làm thêm hai đèn signal hai bên hông xe, có chỗ nào nhận làm ko bác.. nghe nói Innova đã có làm sẵn đường dây điện rùi

Hạng B2
1/5/10
459
410
63

Các bác chỉ dùm e cửa hàng bán phụ tùng innova rẽ hơn trong hãng dùm e

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113
Tel : 0949999684 .

dulichtt nói:
E đang kiếm tiền để làm cặp phuộc echchim ma chưa đủ lúa. Bùn thật.
Ờ...Em đang đợi bác nè :D:D

Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

vào toy thi khỏi nói rồi. giá thì trên trời ko hà. khi minh ra ngoài thay thì ben toy luc nào cũng nói không bảo hành nếu ra ngoài thay. em bị mấy lần rùi
vvmthuan nói:
7 cho nói:
phuoc tinh innova 2012 nói:
loại cd này của pac cần là hàng theo xe đó. nó gắn trên inn 2012 G.
7 cho nói:
cho em hỏi có bác nào nâng cấp dvd dư cái cd này không ạh??? em tính gắn cho inn 2008 nhà em để nghe usb với ipod. em thì không có nhu cầu xài DVD sợ không tập trung lái xe. bác nào có dư không dùng thì cho em xin cái giá hạt dẻ nha. cái này hình như của xe đời 2012 thì phải em không rành lắm.

thanks các bác trước ạh
dạ đúng rồi bác, em đang rình bác nào lên dvd dư ra em chạy qua nhà em xin đây keke. em nghe mấy bác trên này bảo ngoài ADV nhiều lắm nhưng em gà quá không dám ra đó sợ không quen biết bị lùa chít luôn áh.

Xe em SR đời 2010 có cái đầu này rồi. Hôm trước Toy Cần Thơ kêu em thay DVD giá gần 30 chai, cái CD này hãng thu lại 100usd, em dzọt luôn.

Re:Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

anh phúc minh cho em hỏi.
cái đuôi cá xe em nó bị bung vít. bây h em muốn tháo nó ra lun nhưng khổ nổi là còn mấy lỗ vít bắn không biết trám làm sao chó nó bít nữa. anh tư vấn giúp em.

Hạng B2
3/5/12
125
1
0

grenade nói:
Nếu mình muốn làm thêm hai đèn signal hai bên hông xe, có chỗ nào nhận làm ko bác.. nghe nói Innova đã có làm sẵn đường dây điện rùi
da bac nao lap vu nay chua, em cung muon lap them cho no an toan giao thong hjhjhjhj

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/10/09
8.170
31.417
113

nghe nói là đã có dây điện sẵn hết rùi. ko hiểu sao TOYVN ko có cắt phần này ta?

Hạng D
19/10/09
4.896
15.702
113
Tel : 0949999684 .

grenade nói:
nghe nói là đã có dây điện sẵn hết rùi. ko hiểu sao TOYVN ko có cắt phần này ta?
Innova Thái và Indo với Việt Nam nó dùng chung bộ dây điện động cơ mà.Tụi Thái xe nó có cái lổ bắt xinhan hông còn Việt Nam mình không có.