Hạng F
22/10/09
8.170
31.424
113
Nhảy vô xì pam bị ban nick rùi, sao Mod ko xóa bài luôn cho rùi

Hạng B2
23/4/12
142
45
28
Sau khi lặng ngụp trên diễn đàn thì e mang wa bác Vui ngã tư ga, vì gần nhà, bác ấy vận công 1 thời gian là ok rồi. Nguyên nhân dc xác định là các bác thợ khi gắn bơm xăng bị kê roan nên xe lụp bụp.
Trong đợt này em cũng bị lũg két nươc ma ko biết, làm cho nhiệt đọ máy lên cao, nhưg khổ nổi đồng hồ nhiệt độ ko báo. Kiểm tra sensor thì ok. Bác nào có thể giải thích dùm e không?
Mới hôm qua đậu xe trước nhà, bi giang hồ đua 4 cái chỉ cửa và gạt nước sau, các bác chỉ em chổ bán và giá rổ thế nào ạ.
Cảm ơn các bác.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
SHNo1 nói:
...
Mới hôm qua đậu xe trước nhà, bi giang hồ đua 4 cái chỉ cửa và gạt nước sau, các bác chỉ em chổ bán và giá rổ thế nào ạ.
Cảm ơn các bác.
Kệ nó luôn đi bác...gắn lại cũng có ngày mất nữa à...xe em bị lột 4 cái nẹp cửa em cũng để vậy luôn chứ không thay bộ khác...lúc mới nhìn còn kì kì chứ h nhìn quen thấy cũng bình thường...

Hạng D
15/2/12
2.421
4.814
113
Em còn 4 loa cánh cửa + cặp tròng gương chiếu hậu din the xe, Bác nào có nhu cầu dùng đồ din theo xe vui lòng PM em nhé.

Hạng F
22/10/09
8.170
31.424
113
có bác nào độ chế chốt mở cửa cốp xe từ bên trong ko?innova ko mỡ dc từ bên trong củng vì lý do an toàn? nhưng nếu khi muốn thoát khỏi xe nhanh chóng khẩn cấp mà cửa sau ko tự mở dc từ bên trong thấy củng nguy hiểm quá

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
grenade nói:
có bác nào độ chế chốt mở cửa cốp xe từ bên trong ko?innova ko mỡ dc từ bên trong củng vì lý do an toàn? nhưng nếu khi muốn thoát khỏi xe nhanh chóng khẩn cấp mà cửa sau ko tự mở dc từ bên trong thấy củng nguy hiểm quá
Chắc phải trang bị thêm mấy cây búa thoát hiểm quá bác....chứ độ cái vụ này khó à....

Tập Lái
24/9/13
1
0
0
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

chào ca nhà club innova.e là thành vien moi.mong duoc sự giúp dõ của ca nha,bác quái xế cho e hỏi ngu tí,xe e can thay may cai rutuyn,gia cõ khoảng bao nhieu ah?

Hạng C
9/8/13
608
406
63
46
DSG VIETNAM
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

Các bác ơi! Xe In V của em nay chạy được gần 3 năm, hơn 58k km, gần đây sáng nổ máy thấy máy không ngọt cho đến khi nóng máy. Các bác có lời khuyên gì không? Xe em bảo dưỡng hãng đầy đủ mỗi 5k.

Trước giờ em lên xe nổ máy là chạy liền không chờ nóng máy bao giờ (vì nghe đâu xe phung xăng điện tử không cần làm vậy), như vậy có gì sai không các bác?

Hạng D
30/1/07
2.587
146
63
nha trang
innova2222 nói:
Em còn 4 loa cánh cửa + cặp tròng gương chiếu hậu din the xe, Bác nào có nhu cầu dùng đồ din theo xe vui lòng PM em nhé.
bác pm cho em giá nha nếu rẻ em mua để dành thay,
cám ơn bác

Hạng C
9/8/13
608
406
63
46
DSG VIETNAM
chimanthit777 nói:
SHNo1 nói:
...
Cảm ơn các bác.
Kệ nó luôn đi bác...gắn lại cũng có ngày mất nữa à...xe em bị lột 4 cái nẹp cửa em cũng để vậy luôn chứ không thay bộ khác...lúc mới nhìn còn kì kì chứ h nhìn quen thấy cũng bình thường...

Trước em mua ngoài ADV 800k cho 1 cặp chỉ cửa bên tài, nhưng hơi bị cũ. Trong hãng thì báo 2,8 triệu 1 cặp.