Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Thanhtridalat nói:
Xin chào các AC .
Mình tên Thành trí ,sống và làm việc tại Dalat.Mình rất vui được gia nhập hội OS nói chúng và anh em đi Inova.
Lúc trước mình đi kiacares và vài loại xe khác .nay mình mới đổi em Inova đời .2010 (tháng 12/2010 ).mình mua xe chạy rồi nhưng còn cứng lắm mới có 40 ngàn thôi.vì đây LÀ xe mua của người bạn gần nhà nên cũng yên tâm .trên đây là trích ngang lý lịch của mình. HI
Vì mới sử dụng dòng xe INOVA nên cũng kém hiểu biết mong các bạn chỉ giáo,( hỏi ngu đừng cười ) THÔI CHÚC CÁC BẠN SỨC KHỎE .THƯỢNG LỘ BÌNH AN.
Trong này toàn cao thủ về In không à bác...bác có vấn đề gì cứ post lên ae sẽ tư vấn nhiệt tình...chúc bác vui và hạnh phúc với vợ 2 nhé...!!!

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
1. Chào mừng bác đến với Hội xe heo. Nhớ viết đúng tên của em nó (Innova) và dấu chấm (.) phẩy (,) nhé.

2. Tại sao bác từ bỏ Kia Carens và một số dòng xe khác để chuyển sang Innova?
Thanhtridalat nói:
Xin chào các AC .
Mình tên Thành trí ,sống và làm việc tại Dalat.Mình rất vui được gia nhập hội OS nói chúng và anh em đi Inova.
Lúc trước mình đi kiacares và vài loại xe khác .nay mình mới đổi em Inova đời .2010 (tháng 12/2010 ).mình mua xe chạy rồi nhưng còn cứng lắm mới có 40 ngàn thôi.vì đây LÀ xe mua của người bạn gần nhà nên cũng yên tâm .trên đây là trích ngang lý lịch của mình. HI
Vì mới sử dụng dòng xe INOVA nên cũng kém hiểu biết mong các bạn chỉ giáo,( hỏi ngu đừng cười ) THÔI CHÚC CÁC BẠN SỨC KHỎE .THƯỢNG LỘ BÌNH AN.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
phucminh nói:
1. Chào mừng bác đến với Hội xe heo. Nhớ viết đúng tên của em nó (Innova) và dấu chấm (.) phẩy (,) nhé.
Bác Minh hỏi khó thặc...hehe...Em quan ngại sâu sắc với việc bác ví vợ 2 hiền thục đoan trang là heo nhóe...

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG
chimanthit777 nói:
phucminh nói:

Bác Minh hỏi khó thặc...hehe...Em quan ngại sâu sắc với việc bác ví vợ 2 hiền thục đoan trang là heo nhóe...

Bác Chim cũng biết: trong OS thì xem Innova là gì rồi mà còn hỏi.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
phucminh nói:
Bác Chim cũng biết: trong OS thì xem Innova là gì rồi mà còn hỏi.
Ý em là bác hỏi khó câu này nè..hehe..:D

Hạng B1
14/11/13
69
2
8
Dalat
facebook.com
Hi .mình chạy xe hợp đồng du lịch mẫu innova dễ chịu hơn.thoáng và rộng hơn bạn,
Thay đồ cũng dễ và re hơn.
Còn kiacares nhập chạy cực ngon,nhưng đồ mắc vỏ cũng vậy.xe khog thoáng .sử dụng gia đình thì hay .còn Toyota vios cũng OK nhưng nhu cầu trên dalat thường sử dụng xe 7 c.xe zace thì đời củ