Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
vaioz nói:
các bác ơi, em đang có nhu cầu tìm 1 chiếc innova cuối 2008, hoặc 2009 (mẫu mới), có chiếc nào còn cứng các bác giới thiệu e với, e cám ơn
Qua thớt mua bán kiếm thử xem sao bác..

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

HieuPhan79 nói:
boymi nói:
Cây phuộc trước bên tài xe em bị xì rồi, sáng nay vô hãng lên thớt nằm chờ :(
Báo giá bao nhiêu một cây vậy bác ???
Trong hãng 2c mấy...thay lâu rùi không nhớ chính xác...

24/3/10
4.364
3.876
113
Re: Innova Club-Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng và sửa chữa

chimanthit777 nói:
HieuPhan79 nói:
boymi nói:
Cây phuộc trước bên tài xe em bị xì rồi, sáng nay vô hãng lên thớt nằm chờ :(
Báo giá bao nhiêu một cây vậy bác ???
Trong hãng 2c mấy...thay lâu rùi không nhớ chính xác...
Ghé Phong Nguyễn thay 1 cặp thì chỉ bằng trong hãng thay 1 cây thui pác.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
PN có dv thay luôn hả bác...giá đó có tính công thay luôn chưa vậy...??

Hạng D
16/5/08
1.026
1.084
113

Bố cáo mấy bác thiệt hại thay cây phuộc trước + phốt + công = 3,3tr (bao gồm vat), chắc em ăn chay hết tháng này rồi

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63

boymi nói:
Bố cáo mấy bác thiệt hại thay cây phuộc trước + phốt + công = 3,3tr (bao gồm vat), chắc em ăn chay hết tháng này rồi
Xe bác đời mấy, chạy bn km rồi mà hư phuộc vậy...???

24/3/10
4.364
3.876
113

chimanthit777 nói:
XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
PN có dv thay luôn hả bác...giá đó có tính công thay luôn chưa vậy...??
Phong Nguyễn có đầy đủ dịch vụ làm bảo dưỡng luôn đó pác, giá phụ tùng rất mềm so với trong hãng, tiền công thì k đáng kể đâu. Gara phong Nguyễn ở khu C30 Thành Thái đó, gần nhà em nên nếu k bít đường thì cứ chạy vào Bắc Hải rùi em dẫn đường cho.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63

XÌ TRUM TÍ ĐÔ nói:
Phong Nguyễn có đầy đủ dịch vụ làm bảo dưỡng luôn đó pác, giá phụ tùng rất mềm so với trong hãng, tiền công thì k đáng kể đâu. Gara phong Nguyễn ở khu C30 Thành Thái đó, gần nhà em nên nếu k bít đường thì cứ chạy vào Bắc Hải rùi em dẫn đường cho.
Em cũng nghe mấy tay bên Kia nói, để có dịp nào giao lưu xem sao..

Hạng D
16/5/08
1.026
1.084
113

chimanthit777 nói:
boymi nói:
Xe em đầu 2008 chạy hơn 225k rồi bác ạ, em nhớ ko lầm thì đã thay 4 cây rồi (2 trước, 2 sau), phải công nhận con In phuộc yếu thiệt đó là em chạy rất nương xe qua mấy cái gờ cầu, ổ gà nếu ko thì chỉ còn cách đôn nhíp như xe tải :D

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63

boymi nói:
chimanthit777 nói:
boymi nói:
Xe em đầu 2008 chạy hơn 225k rồi bác ạ, em nhớ ko lầm thì đã thay 4 cây rồi (2 trước, 2 sau), phải công nhận con In phuộc yếu thiệt đó là em chạy rất nương xe qua mấy cái gờ cầu, ổ gà nếu ko thì chỉ còn cách đôn nhíp như xe tải :D
Ỉn nó hơi dở dàn chân, phuộc, cao su ro tuyn mau đi nhưng được cái giá cũng rẻ...:D