em xin chào các bác. các bác cho em hỏi, em muốn sơn lại cánh cửa bên tài và cản trước cho vợ 2 của em để chơi tết, nhưng em ko biết đại lý Toy nào sơn tốt ah. em có nghe 1 số người nói toy Đông sài gòn cầu rạch chiếc làm cũng ok, nhưng em chưa làm chỗ này bao giờ, bác nào đã làm ơ đại lý toy đông sài gòn rồi thì cho em xin ý kiến ạ. Em cảm ơn bác trước.

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
sonk4 nói:
chính xác thì nó nằm chỗ nào hả bác? em xem cataloge không thấy đề cập, vào hãng bảo cố vấn dịch vụ thay lọc gió máy lạnh, nó cười ha hả bảo em: xe anh làm gì có cái đó mà thay :D
Lúc trước hỏi thay cho con In cuối 205 thì tay kỹ thuật bảo như còm trên của e...nên chỉ biết vậy...sau khi bác hỏi thì e gọi cho tay gara quen hỏi thì nó bảo không có lọc bác ui...nó hút gió thẳng luôn không có cái lọc...

Hạng D
10/7/10
4.665
658
113
chimanthit777 nói:
  Lúc trước hỏi thay cho con In cuối 205 thì tay kỹ thuật bảo như còm trên của e...nên chỉ biết vậy...sau khi bác hỏi thì e gọi cho tay gara quen hỏi thì nó bảo không có lọc bác ui...nó hút gió thẳng luôn không có cái lọc...
2005 có Ỉn rồi hả ta...???

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
hieudinh79 nói:
chimanthit777 nói:
2005 có Ỉn rồi hả ta...???
Chứ 2 lẻ mấy bác mới có Ỉn...???

Hạng D
3/9/12
1.006
300
83
tphcm
có bác nào test speed thử đường cao tốc mới chưa.k biết In cùi đạp lún ra lên tới đâu,bác nào dám rồi

Hạng B1
3/1/12
66
6
8
phuoc tinh innova 2012 nói:
em xin chào các bác. các bác cho em hỏi, em muốn sơn lại cánh cửa bên tài và cản trước cho vợ 2 của em để chơi tết, nhưng em ko biết đại lý Toy nào sơn tốt ah. em có nghe 1 số người nói toy Đông sài gòn cầu rạch chiếc làm cũng ok, nhưng em chưa làm chỗ này bao giờ, bác nào đã làm ơ đại lý toy đông sài gòn rồi thì cho em xin ý kiến ạ. Em cảm ơn bác trước.
E làm ở chỗ toyata hùng vương cũng ok lắm bác

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
hieudinh79 nói:
Đầu 206 mới có Ỉn mừ bác chim ...!!!
Hỏi vặn vẹo như kẹo kéo vại...cuối 205 hay đầu 206 thì quan trọng giề...xe lão 208 mà sao cứ xoắn nhẩy...sợ mất giá hả...

Hạng F
7/12/12
6.178
83
63
bad_boy1207 nói:
có bác nào test speed thử đường cao tốc mới chưa.k biết In cùi đạp lún ra lên tới đâu,bác nào dám rồi
INNOVA CLUB - NƠI TRAO ĐỔI KINH NGHIỆM LÁI XE, NÂNG CẤP, BẢO DƯỠNG VÀ SỬA CHỮA
Cao tốc mới thì chưa có chứ Liên Khương nhớ lúc trước có bác đạp con Ỉn lên 180 có post hình mà e quên thớt nào òi...bác xem đỡ con Zace trước nhóe...cũng 180 đóa...lạy hồn...