Hạng F
10/3/07
5.056
9.106
113
Thủ Đức - TP.HCM
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng, sửa chữa

Em thấy hình như loại này khi lắp vào nó sát với cản nhựa lắm phải không Bác? Nếu vậy khi va chạm nó thụng lại một chút và đè lên cản nhựa không?

Em vẫn thấy loại cản kép đẹp và cứng cáp hơn, nhưng phải là loại tốt, ống inox dày.

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
Re: Innova Club - Nơi trao đổi kinh nghiệm lái xe, nâng cấp, bảo dưỡng, sửa chữa

@ ddtuyen : ko sát với cản nhựa đâu bác ơi cách 1 gan tay đó bác...cản inox thì nói làm chi nữa bác

Hạng B2
15/9/10
187
34
28
TP.HCM

xe của bác capsslock mua tay nắm cửa ở đâu vậy?giá bao nhiêu vậy bác?nhìn đẹp quá.

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn

bác đọc chữ kí đi là thấy ở đâu bán àh...hahahaha

Hạng B2
15/9/10
187
34
28
TP.HCM

các bác cho em hỏi ngu tí nhé:đầu dvd pionerr 4250 ko tắt được nguồn hả

Hạng B2
15/9/10
187
34
28
TP.HCM
em mới gắn màn hình trần giờ nhìn vướng quá các bác ơi.muốn tháo ra mà ko được.đục trần rồi.

Hạng D
26/1/10
1.252
6.072
113
@kuliem : kiếm cao su gắn vào đi bác. còn màn hình không xài tặng em hen kekke

Hạng F
10/3/07
5.056
9.106
113
Thủ Đức - TP.HCM
kuliem nói:
em mới gắn màn hình trần giờ nhìn vướng quá các bác ơi.muốn tháo ra mà ko được.đục trần rồi.

Ý Bác nói là che tầm nhìn của kính chiếu hậu khi mở màn hình xuống phải không? Bác gắn loại bao nhiêu inch vậy?

Hạng B2
Chào cả nhà Ỉn
,

Được bác 7cho và Xì trum dụ khị, em qua đây nhập hội với mấy bác...
@7cho: đầu thớt bác có liệt kê các loại hầm pà lằng cần thiết cho bà 2, em thấy bác liệt kê rất chi tiết, đầy đủ. Riêng em, xin liệt kê thêm 1 thứ nói ra mắc cười nhưng rất hữu ích: đó là 1 chai LaVie rỗng (chai không). Chắc tới đây các bác biết để làm gì rồi... :). Ngoài ra xe có 2 chìa remote, 1 chìa sắt. Em lấy chìa sắt cột chặt dưới gầm xe ở 1 chỗ kín đáo (chỉ em biết) phòng khi bất trắc...
@Quái Xế: khg ngờ em và bác gần nhà mà không biết. Em bên Bình Lợi. Tiện cho em hỏi bác cái: nổ máy, để nổ đều, đánh tay lái chết thì tua máy tăng (không nhiều, nhưng cảm nhận được) liệu thước lái có vấn đề gì khg bác ?
Ngoài ra, thỉnh thoảng máy bám bụi dơ mình có nên xịt nước rửa máy khg bác? Nhiều người bảo có, nhưng cũng chẳng ít bác bảo khg. Bác thì nghĩ thế nào?

Tập Lái
16/11/10
24
0
0
Cac bac oi, ben cty e bán phụ tung dong xe toyota dang can tim khach hang, bac nao co nh cau hay tu van thi ung ho minh nha. sdt minh ne 0972.085.554