Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere
RE: Isuzu Trooper

Trích đoạn: thepaladin

Con LS của em cũng điên lên vì cái điều hòa, phò hơn cả Matiz. :D
Chạy từ trước em thấy dáng con này đẹp, lắp giàn vào nhìn hay, nội thất LS tạm được. Mua LS nên thay ghế.
SE em ko thích cái cản trước của nó lắm. Nhưng cái vân gỗ của con này hơn hẳn LS thật.

Đi ra Quảng Độ toàn thấy xe T vào sửa thùng nước xanh, các bác lưu ý.
Cũng chăm nó lắm nhưng càng đi cáng tốn xăng, giờ tầm 15l/100km rồi. :(
Giàn loa bình thường. Côn khá cứng!

Dù gì thì nội thất của Trooper cũng ăn đứt cả họ nhà thằng Pajero bố của thô bỉ. :D :D :D
Dân mình dạo này nhiều người..."thô bỉ" quá.[8D]
Pajero "bỉ" đầy đường, số xanh cũng bỉ:(

Tập Lái
28/2/05
13
0
0
ttvnol.com

Thế nào nhỉ, nếu cho em một chữ để nói về cái interior của thằng Pajero thì em dùng chữ nhà quê. :D

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

mình quê thì mình chịu. Nông dân mà bác. Nuớc mình nông nghiệp, dân quê nhiều nên các bác hay đi xe quê cho nó đỡ "quê":D chứ nông dân mà đi "xe không quê" người ta lại bảo "2 lúa....":D
hì hì. huề bác ạh. Pajero LD thuộc đời 1900 hồi đó làm sao mà không quê đc. Nói tiếp các bác mod bảo spam rồi ban nick thì chít

Last edited by a moderator:
Tập Lái
24/3/08
34
1
0
42

em đang sở hữu con trooper của MAI LINH đây,hiện nay đang được gắn biển đỏ và sơn lại màu đen rối các bác ạ...nôi thất vẫn ổn nhưng bệnh vặt nhiều lắm...

Tập Lái
24/3/08
34
1
0
42

em đang chạy Trooper biển số đỏ nên không dám dán lo go hihihi xe được cái là chạy nó tưng tưng nên ai cũng hay gọi xe em là xe công nông hihihi co cái biển số là e yêu nhất thôi . xe em màu đen thui từ đầu đến chân SE tay lái quá nhẹ - máy lạnh quá ẹ - xe giống không có fuộc nhúng ... được cái đẹp,ngầu ghế da cũng được .... chuyển cầu bằng tay va bằng nút,có gạt nước ở đèn,có ga tay luôn ..kính gập điện từ da lat ve sg lên lại em tốn đúng 1 triiệu tiền xăng ...hehhe

Hạng B2
15/7/11
468
0
0
43
HCM
www.otosaigon.com
Re: RE: Isuzu Trooper

Chao Anh em Nha Trooper,
Tinh hình là minh thay moi tong thanh mot em may V6 trooper, so tu dong. Du ra 02 mat qui lat con 7 mau. anh em nao co nhu cau alo minh hen.
À quên con co mot mobin zin, con 90%.

Hạng B2
25/9/10
386
4
0
Re: RE: Isuzu Trooper

- tìm 1 con còn liền lạc khó lắm, chạy dòng này chỉ thua Land Cruiser thôi!
- phải hiểu ý của xế thì khắc phục chuyên máy lạnh cũng đơn giản!