Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
số phone nè bác..xxx.. bác VNjeep rất quen với chúng ta mà bác... bác quay lại các bài có nick SGN, JFC...... thì ra thui...

Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com
ducreddoor nói:
số phone nè bác..xxx.. bác VNjeep rất quen với chúng ta mà bác... bác quay lại các bài có nick SGN, JFC...... thì ra thui...

Đồng chí cứ nhìn IP mà tưởng là Anh C sao?:D
Dạo này ảnh không còn time để mà lên mạng nữa.
Mình làm và ở trong cty của anh đây, phụ làm thêm cho Anh S đó. Chắc anh biết chứ ?
Rãnh anh ghé gara cafe hỏi thăm anh S hay Anh C là có Sang Nhỏ đăng đàn :D    

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
VNJEEP nói:
ducreddoor nói:

Mình làm trong cty của anh đây, nhưng phụ làm thêm cho Anh S đó. Chắc anh biết chứ ?

Hạng F
22/10/09
8.170
29.923
113
đọc xong thấy Jeep đúng là muôn năm..he..he.. vì nó nét hùng mạnh,dưng  dể thương của 1 chiến binh

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
ducreddoor nói:
VNJEEP nói:
ducreddoor nói:

Mình làm trong cty của anh đây, nhưng phụ làm thêm cho Anh S đó. Chắc anh biết chứ ?

vậy biết đâu. trong chuyến giao xe cho đại gia Thế đỉnh có mặt bác ko.

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
grenade nói:
đọc xong thấy Jeep đúng là muôn năm..he..he.. vì nó nét hùng mạnh,dưng  dể thương của 1 chiến binh

xin hiểu lòng nhau, cho dù cách ngăn này có dài lâu đến bao giờ.  
Tình vẫn vàng son, tình này vẫn đẹp tươi

bác có câu thơ hay ghê.
hôm nào giao lưu ngắm trăng, ngâm thơ đê ê ê...

Hạng B2
26/6/10
277
0
0
www.jeepvietnam.com
PhanLGL nói:

Hôm giao xe cho a Đỉnh Trà Vinh tối đó liên hoan bên Quán nhậu ở đường CMT8 gần công viên Lê thị riêng. Anh S có gọi điện thoại cho Anh C và em qua chơi, nhưng tối đó tụi em còn việc bên Sân bay nên không qua được. Đến lúc gần 11g đêm, em và Anh C chạy ngang còn thấy xe W.Ly chuẩn bị giao cho gia đình Anh Đỉnh đậu đối diện quán và xe bác PhanL cùng 1 xe khác nằn gần trước cửa quán, bên trong quán thì thấy nhạc hát ầm ĩ,  còn mấy bác thì đứng

Hạng D
26/11/09
1.342
2
0
Sài Gòn - Cần Thơ
VNJEEP nói:
PhanLGL nói:

Hôm giao xe cho a Đỉnh Trà Vinh tối đó liên hoan bên Quán nhậu ở đường CMT8 gần công viên Lê thị riêng. Anh S có gọi điện thoại cho Anh C và em qua chơi, nhưng tối đó tụi em còn việc bên Sân bay nên không qua được. Đến lúc gần 11g đêm, em và Anh C chạy ngang còn thấy xe W.Ly chuẩn bị giao cho gia đình Anh Đỉnh đậu đối diện quán và xe bác PhanL cùng 1 xe khác nằn gần trước cửa quán, bên trong quán thì thấy nhạc hát ầm ĩ,  còn mấy bác thì đứng

hi. bác tả kỹ quá nhể.
chủ nhật lên quận 1 cafe đi. mấy lần qua chỗ anh Sơn ko thấy bác mà có thấy cũng nhận ra. he he