Hạng D
22/11/13
2.565
7.918
113
Dàn cò đấy mỗi Hoàng Tân 1312 (Tân Hyundai Ngọc An) chơi nổi thôi anh . Cả năm đi chưa đc 2000 cây ấy. Xe cỏ thôi thì cứ hàng chất đúng nguồn, chứ chê chê thì vứt.
Trưởng ấp có trang bị dàn cò thuỷ lực nhoa ka ka

• Haha
Reactions: duong_hd
Hạng C
25/8/23
771
721
93
Dàn cò đấy mỗi Hoàng Tân 1312 (Tân Hyundai Ngọc An) chơi nổi thôi anh . Cả năm đi chưa đc 2000 cây ấy. Xe cỏ thôi thì cứ hàng chất đúng nguồn, chứ chê chê thì vứt.
Thay đầy
Cứ mua đồ bãi lắp vào, có làm gì đâu. Còn dễ hơn sửa cò cơ Nhưng nếu làm thì nên bỏ tiền làm hệ thống dây điện.

• Like
Reactions: duong_hd
Tập Lái
1/11/23
2
5
3
30
Chào các bác. Mình là tv mới. Sử dụng em joli cũng hơn 1 năm. Cũng có chút kiến thức chút ít về vk2. Xe mình nổ êm. Nhưng khi chạy ngoài đường nếu tăng tốc đột ngột vd như vượt xe thì thấy có độ trễ nhiều. Kiểu lì lì máy. Không biết là do chỉnh delco muộn hay là do vít gió chỗ bướm ga mình vặn vào hết cỡ nhỉ?. Và ví dụ xe mình đổ đèo tốc độ 60-80 nếu buông chân ga thì nghe tiếng ù to. Đạp côn thì hết. Mớm ga vào thì k nghe ù nữa. Không biết ù là do đâu. Các bác đi trước cho mình chút kinh nghiệm với ạ. Mình cám ơn.

Hạng C
25/8/23
771
721
93
Chào các bác. Mình là tv mới. Sử dụng em joli cũng hơn 1 năm. Cũng có chút kiến thức chút ít về vk2. Xe mình nổ êm. Nhưng khi chạy ngoài đường nếu tăng tốc đột ngột vd như vượt xe thì thấy có độ trễ nhiều. Kiểu lì lì máy. Không biết là do chỉnh delco muộn hay là do vít gió chỗ bướm ga mình vặn vào hết cỡ nhỉ?. Và ví dụ xe mình đổ đèo tốc độ 60-80 nếu buông chân ga thì nghe tiếng ù to. Đạp côn thì hết. Mớm ga vào thì k nghe ù nữa. Không biết ù là do đâu. Các bác đi trước cho mình chút kinh nghiệm với ạ. Mình cám ơn.
Xe Bác bình xăng con hay phun xăng?
Bác chạy trong thành phố thì số 3 hay số 5?

• Like
Reactions: vsipdung
Hạng B2
21/7/14
414
1.248
93
Bà Hom Quận 6
Lâu rồi mới vô lại group mà đã vượt mốc 10.000 page rồi. Đúng là group Jolie chiếc xe thân thiện!
Em cũng lâu lắm mới quay về nhà thăm, vẫn cảnh cũ người xưa mà page lên ghê quá...hi..hi...Chúc cả nhà nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui với tình iu lớn của chúng ta: nâng cấp, độ chế...cho em Jolie ngày càng long lanh và xinh đẹp hơn...Chào đoàn kết và thân ái...hi..hi