Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C
Thân gửi anh em Subie !

Lời đầu tiên mến chúc anh em luôn mạnh khoẻ , vui tươi và tràn đầy hạnh phúc .

Kế hoạch Nam Bắc xum vầy sẽ khởi hành ngày mùng 2 tết âm lịch.

Lịch trình dài > 1000 km Sài Gòn - Nha Trang - Quy Nhơn - Da Nang - Quảng Bình.

Chi tiết cụ thể sẽ bổ sung sớm nhất.

Anh em tham dự xin vui lòng confirm cho tiện việc đặt phòng sớm nhất nhé.

1.Khoa Van ( 2L / 2F1 )
2.
3.

Hạng D
30/6/11
1.052
279
83
TP.HCM
subaru-vietnam.com.vn
tiện thể cho em nhắc lại nội dung sáng nay
các bác đã thống nhất:
1- Bác DP lo vụ bộ đàm cho hội, bác nào có nhu cầu mua thì confirm để biết số lượng. Bác DP sẽ làm việc với nhà cung cấp có giá tốt ah
2 - Bác Liêm, sẽ lo vụ khách sạn cho hội anh
3 - em lo vụ áo và nón cho hội

Mời các bác đăng ký đi ạh

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
mỗi địa điểm thì các bác cho địa danh nổi bật để ae khám phá, vd Quảng Bình có Động Phong Nha, mộ đại tướng Võ Nguyên Giáp, Qui Nhơn có mộ hàn mặc tử, trại phong.., Nha Trang đi Vinpearl hay đâu đó...

Bác khoavan ơi, em đang suy nghĩ Qui Nhơn, sẽ dành cho chặng về không nhỉ? đi liên tục nhiều quá lúc về lại không có điểm dừng chân mới lạ

Hành trình 1000km/chiều tức 2000km total không ít nên anh em tính toán cẩn thận cho chuyến đi tốt đẹp, các bác có công cụ đi đường như búa cứu hộ, dây kéo xe, bơm điện, đồ vá xe nhanh, đèn pin, đồ nghề, cầu chì, băng keo, đồ cứu thương... thì mang theo đề phòng tình huống trên đường. Ngày tết các tiệm dịch vụ đa số là đóng cửa. Bác kombat đi úc kiếm xem có radar jammer không thì làm một cái, em có radar detector rồi nhưng dường như không đủ vì khi bị máy sấy bắn thì cũng tèo vì có mỗi xe mình trên đường. Có song kiếm radar thì anh em còn có xe dẫn đoàn nữa keke

Hạng C
9/6/05
727
92
28
tinhyeumauxanh
www.facebook.com
phong nha là cá đuối rồi bác vì còn lượt về, ra thủ đô quá hay nhưng nếu gửi xe vào và bay vào thì ok, để em suy nghĩ xem có nên tiễn bác ra thủ đô không keke

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Arsenal.team nói:
sung lên các bác ơi :D
còn các bác dragon, bác Tribeca, bác richevn đâu hết rồi mau vào đặt gạch đi ạh
Em chưa dám chắc sếp nhà chịu đi quá NT bác ơi. :)

DP confirmed
Hạng D
29/11/04
1.325
511
83
GD em cũng có con nhỏ nên có thể sẽ tham gia cùng đoàn đến Nha Trang và ở lại NT 2 ngày rồi lại VT,
nếu bác Dragon có con nhỏ thì có thể GD em và GD bác chọn option này, đã offline HT duyệt option này cho GD nào có con nhỏ (Kombat cũng có con nhỏ nhưng mà là con nhỏ nong-neg nên riêng Kombat là không đc duyệt :D)
dragon nói:
Arsenal.team nói:
sung lên các bác ơi :D
còn các bác dragon, bác Tribeca, bác richevn đâu hết rồi mau vào đặt gạch đi ạh
Em chưa dám chắc sếp nhà chịu đi quá NT bác ơi. :)

Hạng D
24/10/03
1.701
355
83
HCMC
Tuyến của em là NT rồi ĐL ạ, nếu các bác lên BMT thì em cố chạy lên đó trước khi về lại SG. ĐL thì em lên ngày nào rời ngày nào cũng được nên kế hoạch em chỉ phụ thuộc ngày nào ra NT ạ.