Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
VEm ý kiến như vầy, mình nên chọn ngày thứ 7. Khi các bác đến trà vinh thì sau khi thăm thú, vãng cảnh xong, quay lại nhà e (ăn nhậu), tăng 2 ca hát nhảy múa quán Ngọc Mai. A/e nào kẹt việc thì về, bác nào ở lại thì có K.sạn Hoàn Mỹ hoặc Thanh bình, sáng mai tùy tâm trạng và sức khỏe tính tiếp.
P/s:
+ Ở đây em cũng mời vài a/e kết hợp giao lưu.
+ về ẩm thực thì phần em đãi: 7kg cua biển, 3kg thịt trâu xào lá cách, lẩu chua cá tra, tim lưỡi bao tử heo khìa, rau củ, bún, nước ngọt cho chị em. (Nếu đi ít thì em đãi bia luôn, còn nhiều, hoặc bia lượng các bác cao quá thì phụ em xíu).
Bởi, em hay nói là ai đi Fiat đều rất rộng rãi....hehe :)
Em đùa thôi, rất cảm ơn tấm lòng của Bac với anh em, vậy là say mồi rồi.
Ý em thế này, phần beer bọt để tụi em lo, ngoài phần tài trợ của Bac nếu đoàn đi đông thì mình mua thức ăn thêm.
Hẹn gặp các Bac !

• Like
Reactions: maisau
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Àh, Bac nào đi thì xác nhận ở đây nhé để tiện cho công tác tổ chức, tránh tình trạng giờ cuối thêm người hoặc đăng ký rồi không đi.
Có nhiêu chơi nhiêu :)

• Like
Chi Hội Phó FIFC
8/10/08
5.133
5.215
113
có opt 3: 21-22/11 hem bác, tuần sau em bị trưng dụng làm tài xế đám cưới rồi:3dkhoc:
Opt 3 đây bác :D
VEm ý kiến như vầy, mình nên chọn ngày thứ 7. Khi các bác đến trà vinh thì sau khi thăm thú, vãng cảnh xong, quay lại nhà e (ăn nhậu), tăng 2 ca hát nhảy múa quán Ngọc Mai. A/e nào kẹt việc thì về, bác nào ở lại thì có K.sạn Hoàn Mỹ hoặc Thanh bình, sáng mai tùy tâm trạng và sức khỏe tính tiếp.
P/s:
+ về ẩm thực thì phần em đãi: 7kg cua biển, 3kg thịt trâu xào lá cách, lẩu chua cá tra, tim lưỡi bao tử heo khìa, rau củ, bún, nước ngọt cho chị em. (Nếu đi ít thì em đãi bia luôn, còn nhiều, hoặc bia lượng các bác cao quá thì phụ em xíu).
Cảm ơn sự nhiệt tình và tài trợ của bác
Nhập gia tùy tục, để khỏi phụ lòng chủ nhà vậy ae thống nhất chơi tại nhà cho ấm cúng
Về phần bia bác khỏi lo, mỗi xe ôm theo 1 thùng là ko biết đường zìa rồi
Mời các bác confirm để e cập nhật sl, cỡ này đc òi
Kế hoạch Offline Trà Vinh 15/11/15

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
P/s:
Ủng hộ nội dung của kế hoạch nhưng phần time để e cố sắp xếp đu theo!

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Opt 3 đây bác :D

Cảm ơn sự nhiệt tình và tài trợ của bác
Nhập gia tùy tục, để khỏi phụ lòng chủ nhà vậy ae thống nhất chơi tại nhà cho ấm cúng
Về phần bia bác khỏi lo, mỗi xe ôm theo 1 thùng là ko biết đường zìa rồi
Mời các bác confirm để e cập nhật sl
E lại xin ý cò như vầy: chúng ta thống nhất mỗi xe 5-7 xi j đó, khi họp lại tại quán ăn uống hát hò xong tính tổng ngân khố còn bnhieu campuchia bác @maisau và bác @quangpham71 (nếu bác mời an sang)☺.
Tăng kế về nhà bác @maisau uống trà trao đổi kn tâm sự...
Xin hết./.

Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
E lại xin ý cò như vầy: chúng ta thống nhất mỗi xe 5-7 xi j đó, khi họp lại tại quán ăn uống hát hò xong tính tổng ngân khố còn bnhieu campuchia bác @maisau và bác @quangpham71 (nếu bác mời an sang)☺.
Xin hết./.
Ok, các bác cứ bàn tiếp nhé, nhưng theo thông lệ tăng 2 thì không phải là uống trà đâu bác, mà thường là trà sữa.:3dcuoigif:

Chỉnh sửa cuối:
Chi hội trưởng FIFC
18/7/07
6.718
2.058
113
51
Xin hết./.
Tùy tình hình thực tế lúc đó để tính toán cho hợp lý Bac.

• Like
Reactions: quangpham1771
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Bác nào biết món này thì trổ tài luôn nhé, cây nhỏ là ukulele chứ không phải đồ chơi nhe,hiii

• Like
Hạng D
5/5/10
3.636
3.737
113
Nếu thống nhất nhà e, thì để em lo chổ đậu xe an toàn tài sản cho các bác, layout 1phòng liên kế phòng khách để mấy bé có chổ nghỉ.

• Like