Hạng D
9/1/15
2.713
4.065
113
40
Lỗi tại Khứa Wang, làm em nó tưởng đâu được lên hương ai dè dính bầu rồi khứa đó bỏ nên em nó hẩm hiu. Wang quậy quá Wang ơi

• Haha
Reactions: Test..La.La
Hạng B2
26/7/22
199
237
43
33
Sao không thấy con này hấp dẫn chỗ nào nhỉ, nó có giảm thêm thì thấy vẫn còn nhiều sự lựa chọn khác ổn áp không kém.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
Kiểu này volks ko mún vào tt dna dồi anh @Perenco
Touareg là 1 chiếc xe nên vứt đi.
Chắc Volkswagen cũng đang muốn vứt.
Xe gì chả hiểu, Tiguan có rồi thì phải bán Touareg chi nữa.
Chưa bao giờ tớ thấy thông cảm với các chiếc này nổi.
Chả hiểu nổi nếu có 3 tỷ thì mua Explorer dư 1 tỷ đổ xăng hay Palisade dư 1,5 tỷ đổ dầu suốt đời, còn có thêm ít tiền làm con X5 vượt trội hơn hẳn mà lại được mác xe sang.
X5 giờ nó bán lạm phát lên 5 tỷ rồi không còn 3 tỷ mấy như hồi 2015 nữa.
Cũng chả thèm bác ạ.
Cái Volks Teramont giờ nó đẹp hơn hẳn GLE, X5, Q7 (vốn là cô bác với nó), thì còn gì nên mua hơn.
Mình thấy một lượng lớn những thằng đi Merc đã bán và mua Teramont, Viloran rồi.
Mình mà dư 100k cũng nhất định sưu tầm 1 trong 2 ông này.
Thay vì mua Carnival.

Hạng D
21/9/10
1.943
11.174
113
Touareg là 1 chiếc xe nên vứt đi.
Chắc Volkswagen cũng đang muốn vứt.
Xe gì chả hiểu, Tiguan có rồi thì phải bán Touareg chi nữa.
Chưa bao giờ tớ thấy thông cảm với các chiếc này nổi.

X5 giờ nó bán lạm phát lên 5 tỷ rồi không còn 3 tỷ mấy như hồi 2015 nữa.
Cũng chả thèm bác ạ.
Cái Volks Teramont giờ nó đẹp hơn hẳn GLE, X5, Q7 (vốn là cô bác với nó), thì còn gì nên mua hơn.
Mình thấy một lượng lớn những thằng đi Merc đã bán và mua Teramont, Viloran rồi.
Mình mà dư 100k cũng nhất định sưu tầm 1 trong 2 ông này.
Thay vì mua Carnival.
mình từ mez qua teramont (bản 7 chỗ) đây, nói chung hài lòng. Khó có chiếc nào dung hòa được yếu tố: khung gầm chắc chắn, cảm giác lái của xe Đứ,c rộng rãi, nhưng giá cả vừa phải.
Còn mấy cái option ko cần thiết thì với mình có cũng được mà ko có ko sao

• Like
Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
mình từ mez qua teramont (bản 7 chỗ) đây, nói chung hài lòng. Khó có chiếc nào dung hòa được yếu tố: khung gầm chắc chắn, cảm giác lái của xe Đứ,c rộng rãi, nhưng giá cả vừa phải.
Còn mấy cái option ko cần thiết thì với mình có cũng được mà ko có ko sao
Quá hay quá hoan hô bác.
Em cũng Mer đây, mà sedan à, rất muốn có chiếc SUV family lắm mà không thấy ai đủ ngầu từ GLE, GLS, X5, Q7,...(mình đang nói chuyện đam mê thôi chứ không nói tiền nhé, mình không nghĩ cứ tiền càng cao là chất càng tốt). Sau Volkswagen ra Teramont mới thấy đúng 1 chiếc xe siêu cool ngầu.

• Like
Reactions: Braveman
Hạng B2
31/5/07
320
234
43
Quá hay quá hoan hô bác.
Em cũng Mer đây, mà sedan à, rất muốn có chiếc SUV family lắm mà không thấy ai đủ ngầu từ GLE, GLS, X5, Q7,...(mình đang nói chuyện đam mê thôi chứ không nói tiền nhé, mình không nghĩ cứ tiền càng cao là chất càng tốt). Sau Volkswagen ra Teramont mới thấy đúng 1 chiếc xe siêu cool ngầu.
SUV full size mà chạy máy thuần xăng 2.0 thì Vinfast Lux SA mới là chân ái chứ !

Riêng ông Tuareg thì giá đấy ở thị trường VN hiện nay chỉ bán được cho fan cuồng :D

• Like
Hạng F
3/10/15
10.560
12.952
113
SUV full size mà chạy máy thuần xăng 2.0 thì Vinfast Lux SA mới là chân ái chứ !

Riêng ông Tuareg thì giá đấy ở thị trường VN hiện nay chỉ bán được cho fan cuồng :D
Lux SA nó theo X5 thì nằm cỡ trung thì phải bác.
Vì X5 cỡ trung.
Cái bụng của cỡ trung chưa bằng cái bụng của cỡ lớn.
Thông thường các xe từ cỡ nhỏ, xong nở cái khoang máy lớn thêm, bụng vẫn nhỏ, thì thành cỡ trung.
Rồi với cái khoang máy đã lớn nhất đó, nở tiếp đến cái khoang bụng nữa, là thành full size.
Tuareg trông cái bụng nó không bự như Teramont. Chả hiểu nó hạng cân nào.
Còn giá thì quỳ rồi không bàn.

• Like
Reactions: dngduc