Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
18/11/11
41
0
0
41
chothuenha123.com
tuando nói:
Kênh cò đất địa phương (các môi giới gần nhà) có lẽ là kênh hiệu quả nhất.

Trên net thì:

Muaban.net
Diaoconline.com

Hay nhất là bác search tin bán nhà ở vị trí gần nhà bác, ví dụ "bán nhà quận Tân Phú", thấy trang nào đăng nhiều tin thì vô đó đăng.

OS thì nói nghiêm chỉnh ko phải là 1 kênh hiệu quả. Mấy ông trên này có tiền nhưng phải có giá "thơm ơi là thơm" thì mới quan tâm.
Kênh cò địa phương thường không có khách bác tuấn ơi, bác nói chuẩn nhất là lên google search trang nào nhiều thông tin thì đăng trang đó, diaoonline.vn thì toàn căn hộ, muaban.net chuấn nhất. nếu chịu chơi là quất báo mua bán nữa là ok thôi. Chúc bác chủ thớt nhanh bán. Mà không đưa thông tin đây em post lên 20 trang website bất động sản của em cho. Free anh em OS, ai có nhu cầu cứ send mail cho em: [email protected]

Tập Lái
24/9/11
34
0
0
358 m2 Thao Dien 1 - Huong Dong Nam, cac bac mua dc bao nhieu? ( em dinh ban 34tr/1m2)
2800 m2 mat tien La Xuan Oai - Truong Thanh - Quan 9 , co bac nao choi ko? ( khoang 7 trieu/1m2)
2100m2, mat tien Quoc lo 1A - An Phu Dong - Q12 ? ( em ban khoang 10 tr)
1982 m2, hem 798 Huong Lo 2 - Binh Tri Dong A - Binh Tan, em ban 6trieu/1m2
40 ha, mat tien cao toc Long Thanh Dau Day - em ban 50 ty
.........
Bac nao quan tam thi moi PM cho em cai. Chi can quan tam, gia a/e noi chuyen sau. Bac MG nao co khach thi em se chi 1,5%.

bravia nói:
tuando nói:

Trên net thì:

Muaban.net
Diaoconline.com

Hay nhất là bác search tin bán nhà ở vị trí gần nhà bác, ví dụ "bán nhà quận Tân Phú", thấy trang nào đăng nhiều tin thì vô đó đăng.

OS thì nói nghiêm chỉnh ko phải là 1 kênh hiệu quả. Mấy ông trên này có tiền nhưng phải có giá "thơm ơi là thơm" thì mới quan tâm.
Hihi đúng là phải thơm ơi là thơm.
Muốn biết có thơm không thì đưa lên đây test cũng được. Điều kiện để đưa ra test là phải rẻ hơn 1/2 giá. Sau đó sẽ xét tiếp mấy điều kiện sau,...

Hạng B2
8/11/11
141
6
0
50
Cám ơn các bác nhiệt tình. Ko phải em bán mà là ông anh. Nhà cấp 3 hẻm 4m cách đường TKTQ khoảng 4 căn nhà, (cách bình long 500m), Tân Phú. (4*10). Em ko biết giá trên đó thế nào. nhưng ổng rao 1,2bil thương lượng.
Em cũng giúp ổng rao trên muabannha, rồi mấy dịch vụ gần nhà mà ko ăn thua. Làm ăn cả năm giờ cuối năm bán nhà đi ở nhà mướn. Nhìn ổng buồn như chó cắn thấy tội

Hạng B2
27/4/11
141
0
16
Lập hội những người "buồn như chó cắn" đi các bác :D

Hạng B1
7/6/11
85
0
0
38
zeta.vn nói:
Cám ơn các bác nhiệt tình. Ko phải em bán mà là ông anh. Nhà cấp 3 hẻm 4m cách đường TKTQ khoảng 4 căn nhà, (cách bình long 500m), Tân Phú. (4*10). Em ko biết giá trên đó thế nào. nhưng ổng rao 1,2bil thương lượng.
Em cũng giúp ổng rao trên muabannha, rồi mấy dịch vụ gần nhà mà ko ăn thua. Làm ăn cả năm giờ cuối năm bán nhà đi ở nhà mướn. Nhìn ổng buồn như chó cắn thấy tội
Khu này gần nhà em. Bác cho em xin sdt liên lạc nhé! Em chạy qua xem thử thế nào ạ.
Em thấy bác chưa pm được, bác có thể gửi thông tin nhà vào Email của em: [email protected], em sẽ gọi cho bác.

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50
dovn nói:
tuando nói:

Trên net thì:

Muaban.net
Diaoconline.com

Kênh cò địa phương thường không có khách bác tuấn ơi, bác nói chuẩn nhất là lên google search trang nào nhiều thông tin thì đăng trang đó, diaoonline.vn thì toàn căn hộ, muaban.net chuấn nhất. nếu chịu chơi là quất báo mua bán nữa là ok thôi. Chúc bác chủ thớt nhanh bán. Mà không đưa thông tin đây em post lên 20 trang website bất động sản của em cho. Free anh em OS, ai có nhu cầu cứ send mail cho em: [email protected]

Có free vụ quảng cáo nữa hả ? E mail bác đăng dùm e 1 cái x20 nha :)

Status
Không mở trả lời sau này.