Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53
RE: KẾT QUẢ BẦU CHỌN HỘI TRƯỞNG SFC!!!

Kính báo cáo bác Kiến. Thật sự em rất muốn được tham gia để xây dựng hội SF chúng ta, nhưng do điều kiện cá nhân en bận quá, nên k tham gia đầy đủ cá buổi off. Nhưng nếu các Bác tín nhiệm, em xin đề xuất mô hình tổ chức và kinh phí hoạt đọng của hội trên tinh thần dân chủ, công bằng và chuyên nghiệp. Em sẽ gửi bác kế hoạch sơ thảo, xin ý kiến bác trước, nếu được thì xin ý kiến mọi thành viên để thống nhất.

Nói thật với Bác, ae trong hội k phải ai cũng nghèo và ai cũng giàu, nhưng nhìn cái cách nộp tiền quỹ u cf của Ban điều hành cũ em thấy k ổn tí nào, k công bằng và chuyên nghiệp lắm.

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội

Chuc mung BDH moi. Chuc cho hoi se phat trien manh hon trong thoi gian toi!!!!!

@bvn: Em thay khong co gi la khong on. Tuy nhien, neu bac bvn co ke hoach lam on hon thi chac chan se duoc welcome :)

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: mrbvn

Kính báo cáo bác Kiến. Thật sự em rất muốn được tham gia để xây dựng hội SF chúng ta, nhưng do điều kiện cá nhân en bận quá, nên k tham gia đầy đủ cá buổi off. Nhưng nếu các Bác tín nhiệm, em xin đề xuất mô hình tổ chức và kinh phí hoạt đọng của hội trên tinh thần dân chủ, công bằng và chuyên nghiệp. Em sẽ gửi bác kế hoạch sơ thảo, xin ý kiến bác trước, nếu được thì xin ý kiến mọi thành viên để thống nhất.

Nói thật với Bác, ae trong hội k phải ai cũng nghèo và ai cũng giàu, nhưng nhìn cái cách nộp tiền quỹ u cf của Ban điều hành cũ em thấy k ổn tí nào, k công bằng và chuyên nghiệp lắm.
Ý kiến của bác sẽ đựoc BCH ghi nhận , hoan nghênh tinh thần đóng góp xây dựng của bác và tất cả các anh em SFC vì thực ra trước đây SFC là 1 tổ chức tự phát ...
Bác có thể nêu ý kiến cụ thể hơn đựoc không ..???

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@All: đây là kết quả bầu chọn ban chủ nhiệm SFC lần thứ nhất, kết thúc từ tháng 6 năm 2008. Vì vậy, để tránh sự nhầm lẫn cho SFC mem, tôi mạn phép đóng thớt này tại đây và xoá những post bình loạn nhầm ;)!

Status
Không mở trả lời sau này.