Hạng B2
11/10/13
294
323
63
Ở bảng bình chọn hàng SUV phổ thông có gì sai sai....
Honda CR-V có 304 phiếu = 17,1%
Hyundai Santa-FE có 243 phiếu 13,7%

Vậy vì sao CR-V lại trượt...????
View attachment 1525013

bác chủ thớt chọn con nào thì nó bôi đậm và đánh * vào chỗ đó- chứ ở phân khúc này là CX5 bác

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Kết quả bình chọn cho thấy thằng con thì thích xe này nhưng xuống tiền mua xe khác lại là ông Bố :D

Hạng D
16/10/12
3.069
6.354
113
Ha ha đúng luôn tinh thần Os .....ko thấy 1 anh Toy nào trông đây ......
Dà, em quá bất ngờ. Không có một em nào luôn.
Kết quả các phân khúc khá chuẩn theo khía cạnh yêu thích vì Nhà nước ko đánh giá thuế yêu thích )
1 suy luận cũng đúng theo thời gian: khách hàng Toyota (Vios, Camry, Altis, Innova, Fortuner) ko review các trang đánh giá và cả Otosaigon trước khi mua xe. Nhác đến mua xe là mặc định một và chỉ duy nhất Toy =))
Ko có 1 con toy nào hết )) sự thật là thế nhưng thực tế nó khác với bảng bầu chọn trên chủ yếu bắt nguồn từ việc tiền mua xe ở ông bà mà ông bà lại cổ lỗ quá(từ cái tư tưởng cho tới việc sợ công nghệ, càng hiện đại thì họ càng khó dùng, sợ hư.....thành ra toy lại có lợi :v) cụ mợ nào ko thuyết phục đc thì chấp nhận theo thôi, còn phần còn lại là do chạy dịch vụ
Cam 2.5Q bằng giá Mazda 6 2.5 thử xem.
Rav4 ráp và bằng giá bản full như CX5 thử xem
Có mà chết vs nó, chẳng qua Toy nó làm giá cao quá, ko ai thèm mua ý.

Cũng không lạ.
Đa số các Oser đã chọn những mẫu xe mình đang sử dụng hoặc có khả năng mua được.
Chứ không chọn mẫu xe mình yêu thích nhất dù không đủ tiền mua.

• Like
Reactions: GauPhiCong
Hạng C
8/10/17
684
2.179
93
Sai ở cái hình đó Thịnh. Cái hình đang bôi đen em SantaFe thay vì CX5 :D
Sở dĩ nó bôi đen Santa Fe là vì em bình chọn cho Santa Fe mà. Chứ đâu phải là Santa Fe đứng đầu. :D

Tập Lái
12/7/17
2
1
3
Cũng không lạ.
Đa số các Oser đã chọn những mẫu xe mình đang sử dụng hoặc có khả năng mua được.
Chứ không chọn mẫu xe mình yêu thích nhất dù không đủ tiền mua.
E cũng có cùng quan điểm với bác

• Like
Reactions: bl3399
2/3/14
1.327
1.287
113
Mọi cuộc bàn luận, bình chọn, bầu bán Toy đều bị.... ném đá tới chết như nữ phạm tội ngoại tình của hồi giáo... nhưng thực tế doanh số đều nói lên điều ngược lại. Vì xét về công nghệ thì không hảng nào ứng dụng được công nghệ cốt lõi của Toy ở Vn như Toy lẩu dê...