Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
Hesovi nói:
Chuc mung TFC vo dich 2 nam lien.

Xin cảm ơn nhà tài trợ Sâm Ngọc Linh của bác hesovi đã "ưu ái" riêng cho đội vô địch 2 tr tiền tươi roi rói !

Mong bác luôn đồng hành cùng các hoạt động sôi nổi của OS và của TFC nếu có thể nhé !

Cảm ơn bác Hesovi.

Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
Chúc mừng TFC đi thôi, để nghị offline cuối tuần này

PS: em góp 2 cheergirl xinh thế mà bác keenlon bỏ 2 em nó bơ vơ tại sân, thấy 2 em về méc

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
Hesovi nói:
Chuc mung TFC vo dich 2 nam lien.
thanks bác nhiều,chúc bác sang năm làm ăn bằng 10,20 năm nay để tiền thưởng của bác sẽ tăng thêm chừng 10,20 lần nữa và anh em TFC sẽ cố gắng nhận tiếp nha

Hạng F
22/12/08
5.349
227
63
B_O_S_S nói:

PS: em góp 2 cheergirl xinh thế mà bác keenlon bỏ 2 em nó bơ vơ tại sân, thấy 2 em về méc
gửi lời cho anh sorry nhiều nha 2 cheergirl của em là anh mời nhưng anh lại bận ngày đầu tiên nên không chăm sóc được ,có nhờ anh cuongcualu chăm sóc dùm nhưng chắc có sơ sót,thông cãm hôm nào off mừng công anh mời 2 em tham gia nha

Hạng D
1/8/09
3.039
14
38
tp.hcm
Sao em hông biết vụ này vậy ta, vậy mà không nghe bác chieucuong, cuongcualu nói gì. 2 ông này giấy kỹ quá. Lần off tới bác chieucuong làm sao phải mời được 2 em đó theo, còn không là bị phạt....

Hạng D
10/9/08
2.438
471
83
56
HCM
CHIEUCUONG nói:
B_O_S_S nói:

gửi lời cho anh sorry nhiều nha 2 cheergirl của em là anh mời nhưng anh lại bận ngày đầu tiên nên không chăm sóc được ,có nhờ anh cuongcualu chăm sóc dùm nhưng chắc có sơ sót,thông cãm hôm nào off mừng công anh mời 2 em tham gia nha

kens1802 nói:
Sao em hông biết vụ này vậy ta, vậy mà không nghe bác chieucuong, cuongcualu nói gì. 2 ông này giấy kỹ quá. Lần off tới bác chieucuong làm sao phải mời được 2 em đó theo, còn không là bị phạt....

Anh mà biết được chết liền ! A và mấy Chú bò lăn bò càng trên sân 2 ngày liền đâu có thấy " bóng hồng " nào đâu ! Cha Cường thấy có mùi " thơm ... ngon " tiếc ko giám ... share nên bắn bậy wa A đó :mad:
! Bữa nào off toàn bộ Đội bóng đè 2 cựu + tân HT ra " xử " vụ này nghiêm khắc cho Anh , Ko nên để nôi bộ xào xáo " con sâu làm rầu nồi canh " :mad::mad:

Hạng C
26/9/11
589
7
18
TPHCM
Chuẩn quá đi
. Pac cuongcualu chuẩn bị chủ trì nha

cuongcualu nói:
CHIEUCUONG nói:
B_O_S_S nói:

kens1802 nói:

Anh mà biết được chết liền ! A và mấy Chú bò lăn bò càng trên sân 2 ngày liền đâu có thấy " bóng hồng " nào đâu ! Cha Cường thấy có mùi " thơm ... ngon " tiếc ko giám ... share nên bắn bậy wa A đó :mad:
! Bữa nào off toàn bộ Đội bóng đè 2 cựu + tân HT ra " xử " vụ này nghiêm khắc cho Anh , Ko nên để nôi bộ xào xáo " con sâu làm rầu nồi canh " :mad::mad:

Hạng D
27/7/08
2.954
87
48
Saigon
hic hic, lỗi ở em ! Em nhận lỗi !

Hôm đó, em đã "hướng dẫn" cụ thể cho hai bóng hồng này vào cổ vũ nhưng hôm đó, do em "nhiệt tình" trong công tác tổ chức cũng như cổ vũ cho đội mà quên bẵng 2 ẻm luôn !

Sorry boss nhé !

Lần sau em 'dắt' đi luôn chứ không để như vậy nữa ! Sorry boss và boss sorry 2 ẻm giúp em nhé !

thiệt là khổ mà............ước gì tui có thêm mấy "chân" ! he he he he