Hạng B2
13/2/15
280
258
63
50
phụ tùng giờ không phải gì quá khó, cái gì không có cứ lên amazone, ebay...mà order, có điều hơi tốn thôi nhưng đa phần tốt hơn mua sẵn ở gara thay vô đồ Đài Loan, China
order thì dễ mà ship về VN cách nào được hả bác? bác chỉ giùm

Hạng C
24/11/16
617
439
63
Cái chiêu công bố giá thật thấp ... nhưng chưa có VAT :p hình như chỉ có mỗi Vinfast làm! Hiện tại tất cả nhân viên chevrolet cũng là nhân viên của Vin hết :D
Và cái kiểu làm ăn chụp giật như vậy cũng là xưa h của cái hãng chevrolet này o_O
Đã gọi là xả kho mà còn găm xe để tăng giá bán thì chung quy cũng chỉ là chiêu trò ...

• Like
Reactions: camry34
Hạng B2
20/6/13
283
297
73
order thì dễ mà ship về VN cách nào được hả bác? bác chỉ giùm
Không nên nhảy vào hố vôi bác ơi.
1, không rành về xe thì biết order cái gì? hay chờ nó hỏng rồi mới order?
- Chưa kể là trong lúc chờ parts về thì xe có chạy không hay bỏ đó chờ parts.
2, Ship thì có công ty chuyên vận chuyển về tới nhà luôn nên không lo về cái này, khó là khi làm thủ tục nhập mới nhiêu khê nếu bị áp vào loại hàng cấm nhập mà đa phần 100% là bị áp vào loại hàng này lúc đó mới thấy cái cảnh mệt mỏi của việc khan hiếm phụ tùng.
Tôi gặp nhiều bác lên gặp hải quan trình bày xin xỏ nên biết rõ, tuy nhiên vẫn có thể giải quyết cho thông tùy vào sự nhanh ý của bác thôi.

Hạng D
11/2/11
1.306
2.372
143
www.falkentire.com
Không nên nhảy vào hố vôi bác ơi.
1, không rành về xe thì biết order cái gì? hay chờ nó hỏng rồi mới order?
- Chưa kể là trong lúc chờ parts về thì xe có chạy không hay bỏ đó chờ parts.
2, Ship thì có công ty chuyên vận chuyển về tới nhà luôn nên không lo về cái này, khó là khi làm thủ tục nhập mới nhiêu khê nếu bị áp vào loại hàng cấm nhập mà đa phần 100% là bị áp vào loại hàng này lúc đó mới thấy cái cảnh mệt mỏi của việc khan hiếm phụ tùng.
Tôi gặp nhiều bác lên gặp hải quan trình bày xin xỏ nên biết rõ, tuy nhiên vẫn có thể giải quyết cho thông tùy vào sự nhanh ý của bác thôi.
Chê rô lết thôi mà, làm gì như Roll Royce vậy.

Phụ tùng ngoài đường đầy, vô gara nó tự biết phải đi đâu lấy hàng về thay cho mình. VN gần Trung Quốc lắm, chỉ cần giữ cái khung xe, còn lại đồ gắn lên muốn gì có đó.

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Chỉ có ở Vn (hàng bán không được phải giảm giá giờ còn găm hàng hòng ăn lời...) nhưng dù sao cũng chưa có chủ xe nào đi đòi tiền lại từ ĐL như bên Thailan.