Hạng F
29/10/16
11.564
22.048
113
Pháp
Em tia con Tiguan anh @Osin ơi, nhìn nó đẹp và đầm, nhưng mấy anh Os nói là giá bơm lên quá, nên em cũng ngại thôi, đi xong nhiều anh chửi điên tiền, kkkk.
Cái nầy thì phải tìm trên mạng, trang nước ngoài mới tính được, tuỳ theo đời , năm và trang bị mới có thể đánh giá được

Với lại VW ở EU cũng là khá đắt so với loại xe trung bình cùng phân khúc... mặc dầu được gọi là bình dân

Nhưng ở VN thì giá hình như .... hơi đắt là do gì gì đó .....:):):)

• Like
Reactions: Forrest Gump
Hạng B2
24/5/22
105
90
28
Em tia con Tiguan anh @Osin ơi, nhìn nó đẹp và đầm, nhưng mấy anh Os nói là giá bơm lên quá, nên em cũng ngại thôi, đi xong nhiều anh chửi điên tiền, kkkk.
Xe này nếu so với cùng phân khúc (santa fe, sorento, peugeot 5008 ,...) thì đắt thật nhưng các tính năng và option mà nó có thì hữu dụng hơn rất nhiều so với các xe cùng phân khúc, lái thử đi anh !

• Like
Reactions: Osin
Hạng D
9/1/06
2.596
11.522
113
HCM
Giá xe Tiguan, Sorento , SantaFE tại Mỹ thì Sorento đắt nhất. Nhìn để hãng VW định lại giá bán Tiguan ở VN cho mình có cơ hội chạy xe Đức, chứ mình cũng thích con này

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
30/7/19
58
30
18
" Cận sang" là khiêm tốn rồi đó, chuẩn thì phải là xe sang. Còn mấy con xe sang bên đó về mình thì là xe siêu sang.
Ngày xưa mấy con xe máy cỏ của Đông Đức như Simson về VN chả dành cho mấy bác nhà giầu là gì?

• Like
Reactions: sohn97