Tập Lái
22/4/08
19
2
3
Saigon
chào bác,e có chiếc Huyndai Sonata 2009 MT,trong xe đã có sẵn nút gập và chỉnh tầm qua sát gương nhưng có lần đã bị bẻ trộm,e chỉ mới gắn lại gương thôi,mất hết chức năng điện rồi,k biết còn motor k nữa,nếu làm hoàn chỉnh thì hết bao nhiêu vậy,bác báo giá e với nhé,thanks bác

Tập Lái
12/3/15
14
7
3
37
Chào Bác! Xe Attrage của em gắn gương gập điện trong hãng nhưng gập/mở khi tắt/đề máy chứ không phải theo remote ( khá bất tiện khi rửa xe). Vậy bây giờ mình chạy dây lại được ko bác? Làm lâu ko bác? Bên bác chủ nhật cũng làm chứ?

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác cho hỏi giá gắn gương gập cho Ecosport hết bao nhiu và mất thời gian bao lâu?
Chao bac, bac cho em xin cai gia lap o escape 2003 nhe
nhờ bác inbox tư vấn và cho cái giá em Sonata 2011 ah!

em đã gửi Pm cho 3 bác check giúp em với ạ .

chào bác,e có chiếc Huyndai Sonata 2009 MT,trong xe đã có sẵn nút gập và chỉnh tầm qua sát gương nhưng có lần đã bị bẻ trộm,e chỉ mới gắn lại gương thôi,mất hết chức năng điện rồi,k biết còn motor k nữa,nếu làm hoàn chỉnh thì hết bao nhiêu vậy,bác báo giá e với nhé,thanks bác

em cám ơn bác đã ghé ủng hộ ạ .

Chào Bác! Xe Attrage của em gắn gương gập điện trong hãng nhưng gập/mở khi tắt/đề máy chứ không phải theo remote ( khá bất tiện khi rửa xe). Vậy bây giờ mình chạy dây lại được ko bác? Làm lâu ko bác? Bên bác chủ nhật cũng làm chứ?
Dạ làm lại được bác ạ , bên em làm lại khoảng 1 tiếng đó bác ạ .

Cho em hỏi độ cho Accent Blue 2015 được ko? Có dùng remote của xe ko, hay phải thay remote khác. Anh mật thư cho em giá all-in nha. Thanks anh
Dạ làm được hết bác ạ , nhưng bác cho em biết là date 2015 có sẵn mô tơ chưa vậy bác ?

• Like
Reactions: linkinpark0403
Hạng B2
9/1/15
231
1.686
93
bác cho mình hỏi nếu chỉ làm gập gương và xòe gương bằng nút bấm khi nào mình cần thì chi phí bao nhiêu? Nissan Sunny XV. Thanks

Hạng B2
4/5/07
189
233
43
bác KT cho em hỏi là có cái option nào lock cửa tự động lên kính ko? Hôm rồi đi ăn quên lên kính chả mất đồ gì nhưng mưa làm ướng hết băng ghế sau :((

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Cho em hỏi làm gập gương cho Ertiga thì mất bao nhiêu tiền?
em sẽ gửi Pm cho bác nha .

bác cho mình hỏi nếu chỉ làm gập gương và xòe gương bằng nút bấm khi nào mình cần thì chi phí bao nhiêu? Nissan Sunny XV. Thanks
dạ em gửi chi tiết cho bác nhé .

bác KT cho em hỏi là có cái option nào lock cửa tự động lên kính ko? Hôm rồi đi ăn quên lên kính chả mất đồ gì nhưng mưa làm ướng hết băng ghế sau :((
xe của bác là xe gì vậy ạ ? để em xem cho đúng dòng xe đó có hàng hay không .