Hạng B1
28/2/15
63
33
18
36
Bac Trung co the cho e tam hinh cai cong tac gap guong gan trong xe kia morning 2015 ko ( xe em ko co nut bam gap guong trong ) ( cong tac che gap guong trong xe ntn a? )
thnks bac

• Like
Reactions: khactrung
Hạng B2
4/7/14
418
345
63
39
vậy bây giờ bác tới em đổi qua câu theo chìa khoá mỗi khi tắt máy là gương sẽ cụp vào , khi đề máy xe thì gương sẽ mở ra cho bác nhé ( không theo hệ thống lock cửa nữa ạ )

dạ đèn dưới gương sáng khi mình mở cửa ra xíu là tắt liền à bác .

bên em có mấy loại hôm nào bác qua em ướm thử cho bác xem thử ạ .
Xe em đây, bác xem có mẫu nào cho cả pha và cho đèn sương mù cho em tham khảo vài mẫu kèm báo giá, thời gian thi công luôn nha bác

Attachments

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Xe em đây, bác xem có mẫu nào cho cả pha và cho đèn sương mù cho em tham khảo vài mẫu kèm báo giá, thời gian thi công luôn nha bác
à nếu như hình thì em nghĩ mình độ lại miếng nhựa khác luôn đi bác , làm dãy Led chạy ngang trên xong quặp xuống như chữ L ạ , còn đèn trên thì bác làm dãy Led ngang gắng vòng Angel eyes lắp thêm bóng xenon hoặc bóng Lumiled em đều có sẵn hàng hết ạ , gửi bác xem cái hình tham khảo nhé .
[ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu )

Bac Trung co the cho e tam hinh cai cong tac gap guong gan trong xe kia morning 2015 ko ( xe em ko co nut bam gap guong trong ) ( cong tac che gap guong trong xe ntn a? )
thnks bac
ủa bác cho em hỏi em nhớ là KIA Morning 2015 là có sẵn gương gập điện luôn rồi bác bác ?

Hạng B2
4/7/14
418
345
63
39
à nếu như hình thì em nghĩ mình độ lại miếng nhựa khác luôn đi bác , làm dãy Led chạy ngang trên xong quặp xuống như chữ L ạ , còn đèn trên thì bác làm dãy Led ngang gắng vòng Angel eyes lắp thêm bóng xenon hoặc bóng Lumiled em đều có sẵn hàng hết ạ , gửi bác xem cái hình tham khảo nhé .
View attachment 339640 View attachment 339641 View attachment 339642 View attachment 339643

ủa bác cho em hỏi em nhớ là KIA Morning 2015 là có sẵn gương gập điện luôn rồi bác bác ?
BÁC CHO EM GIÁ TỪNG PHẦN LUÔN AH, ĐÈN PHA BAO NHIÊU, ĐÈN SƯƠNG MÙ BAO NHIÊU, XE EM CÓ SẴN XENON RỒI

• Like
Tập Lái
17/9/10
40
28
18
Bác Trung bên bác có nhận cà thẻ visa khi sử dụng dịch vụ như gắn thêm nội thất hok ạ!

hmt
Hạng B2
23/9/10
192
20
18
Chào bác @khactrung!
E có grandis 2009 và muốn cài chế độ lock cửa gương gập theo remote. Bác pm cho giá nhé.
Cám ơn bác!
P/S: mà sao bác kg để số điện thoại để tiên liên lạc nhỉ?

• Like