Hạng B2
7/9/15
433
701
93
42
bác PM giúp em vào chỗ kín cái camera de, hông nhé. em ko có DVD nen sẽ gắn màn hình rời. nếu dc thêm cái hành trình trước sau luôn ạ.
thank bác.

• Like
Reactions: khactrung
Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
pác thần đèn ời CX5 thì làm mắt gì cho đẹp và gập gương có phải đụng chạm cắt nối dây/ dàn điện gì của xe không ah.

• Like
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
mình cứ tưởng bác trung chỉ chuyên độ đèn thôi chứ, nhìu thứ z mà kg bít làm bữa nọ phải ghé an dương vương gắn mấy thứ như màn hình camera...haizzzz, lỡ rùi thôi để mai mốt z. giờ mình chỉ còn làm đèn bữa nào wa nhờ bác làm hộ.
Bác trung nè cho e hỏi lun để ghé làm lun thể:
bác có làm chìa khóa remote kg e cần làm thêm 1 chìa nữa.
xe e gương gập tay hjjjjj có độ gập điện như trên dc kg và có chế độ chỉnh gương kg

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
bác PM giúp em vào chỗ kín cái camera de, hông nhé. em ko có DVD nen sẽ gắn màn hình rời. nếu dc thêm cái hành trình trước sau luôn ạ.
thank bác.
Dạ để em gửi cho bác nha .
pác thần đèn ời CX5 thì làm mắt gì cho đẹp và gập gương có phải đụng chạm cắt nối dây/ dàn điện gì của xe không ah.
Dạ Mazda CX5 hổm rày em làm Led kiểu Mustang quá trời luôn ạ .

[ KHACTRUNG ] Gương Gập tự động Theo remote ( Mọi thắc mắt về Gương chiếu Hậu )

Còn Phần Gập Gương là phải đấu nối hết anh ạ , không có loại cắm giắc vào đâu anh

mình cứ tưởng bác trung chỉ chuyên độ đèn thôi chứ, nhìu thứ z mà kg bít làm bữa nọ phải ghé an dương vương gắn mấy thứ như màn hình camera...haizzzz, lỡ rùi thôi để mai mốt z. giờ mình chỉ còn làm đèn bữa nào wa nhờ bác làm hộ.
Bác trung nè cho e hỏi lun để ghé làm lun thể:
bác có làm chìa khóa remote kg e cần làm thêm 1 chìa nữa.
xe e gương gập tay hjjjjj có độ gập điện như trên dc kg và có chế độ chỉnh gương kg
Dạ những thú bác kể trên em đều có hết luôn ạ bác .

• Like
Reactions: honey1980bp
Hạng C
17/5/15
704
361
63
44
Dạ để em gửi cho bác nha .
Dạ Mazda CX5 hổm rày em làm Led kiểu Mustang quá trời luôn ạ .

View attachment 380056 View attachment 380057 View attachment 380058 View attachment 380059 View attachment 380060
Còn Phần Gập Gương là phải đấu nối hết anh ạ , không có loại cắm giắc vào đâu anh

Dạ những thú bác kể trên em đều có hết luôn ạ bác .
ok, vậy tiện quá rùi, cuối tuần này e ghé bác làm lun thể vì e ở tỉnh lẻ hơi xa, khỏi phải đi lòng vòng đỡ mệt

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
30/12/11
1.548
1.347
113
Tập Lái
22/11/15
5
4
3
44
Bác khắc Trung ibox giá làm con CRV 2015 cup gương tự động hết mấy tiền em còn chuẩn bị
Địa chỉ bác o đâu em đến.

• Like