Tập Lái
3/4/14
8
8
3
Bác cho em hỏi giá lắp cho captiva 2008 ạ. Nhanh không ạ bác, vì em ở tỉnh nên tranh thủ lúc đi sg để làm. Mà địa chỉ của bác ở đâu ạ.

• Like
Reactions: khactrung
Tập Lái
10/6/16
2
2
3
36
Chào bác khactrung!
Em có chút thắc mắc mong bác tư vấn giúp em ạ. Sáng nay vác xe đi rửa thì tự dưng cái kính chiếu hậu bên lái của em nó gập ra, gập vào bị kẹt bác ạ. Em phải dùng tay tác động nhẹ, gương mới mở ra và lúc gập vào cũng như thế (xe em gương tự động). Mô tơ e thấy vẫn chạy vẫn bình thường; Hiz! Buồn quá bác ạ. Mong bác tư vấn giúp em với a./.
Em cảm ơn bác!

Hạng B2
6/2/16
284
101
28
51
độ gương này plug & play hay phải cắt dây có tự hạ hết kính khi log cửa không và giá bao nhiêu làm ơn inbox dùm em

• Like
Hạng B2
13/8/12
272
670
93
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

Bác khactrung cho mình hỏi, xe mình Pajero Sport 2013 muốn chỉnh một số mục sau có được không ạ?

1. Gập gương theo remote
- Xe em đã có chức năng gập gương (ấn nút), muốn tích hợp vô theo rơ-mote

2. Chức năng lock tự động
- Xe PS 2013 này có một cái rất tức cười là không có chức năng lock cửa tự động. Nên em muốn cửa lock tự động khi
+ thời gian start máy (30 giây chẳng hạn)
+ tự động lock cửa khi tăng tốc quá 20KM/h
Có chế được không ạ?

Many thanks
cùng câu hỏi này, bác ib giúp em. cảm ơn.

• Like
Tập Lái
29/4/16
29
13
3
31
cần thơ
em tạo thớt này để các bác có gặp trục trặc gì về gương chiếu hậu thì cứ hỏi em thoải mái nhé , và có thể em sẽ phục hồi lại tình trạng như ban đầu cho các bác được luôn ah , vì Đèn & Gương là quan trọng cần thiết đối với các bác lái xe , còn xe nào thì chưa có gương tự động gập thì vẫn có thể độ lại cho tự cụp vào ạ .
những mô tơ này được lấy từ các xe Camry & Leuxs ra nên rất bền , không như những mô tơ Trung Quốc trên thị trường
View attachment 360062 View attachment 360063 View attachment 360064 View attachment 360068 View attachment 360067 View attachment 360066

những xe mà em đã độ gương gập điện & đèn xinhan & đèn soi dưới đất ah .

mazda 3 All New

Mazda CX5

Mazda CX9

Ford Eco Sport .

P/S : em mới nghiên cứu ra thêm món này nữa nhé các bác , hy vọng sẽ không bị chôm bản quyền nữa ah he he ,
tình hình là em làm gương khi mở ra bằng remote thì đồng thời cũng sẽ có 1 cái đèn dạ xuống dưới đất để biết là chổ cánh cửa chúng ta đậu ở đó có vũng nước hay là bãi mìn của mấy chú Dog hay không , em thấy cũng hay hay , mong mấy bác ủng hộ tinh thần nhen he he .

Cho em giá Focus HB 2014 đi a

• Like
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Pm dùm e giá làm gương gập của ecosport bác oi
Dạ em gửi inbox cho bác nhé .

Bác cho em hỏi giá lắp cho captiva 2008 ạ. Nhanh không ạ bác, vì em ở tỉnh nên tranh thủ lúc đi sg để làm. Mà địa chỉ của bác ở đâu ạ.

dạ xe bác có sẵn Mô tơ em nghĩ cũng nhanh bác ạ tầm 1 tiếng .

Báo giá cho e bộ lắp cho innova 2015 với a ơi. E ở tỉnh mua về lắp đx k??

dạ bác phải mang xe lên em làm cho bác mới được ạ , vì phải đi dây điện và lắp thêm mạch khiển gương nữa ạ bác .

Mình mún làm led màu xanh dưới ghế thì bao nhiu pác...

em inbox cho bác nha .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Chào bác khactrung!
Em có chút thắc mắc mong bác tư vấn giúp em ạ. Sáng nay vác xe đi rửa thì tự dưng cái kính chiếu hậu bên lái của em nó gập ra, gập vào bị kẹt bác ạ. Em phải dùng tay tác động nhẹ, gương mới mở ra và lúc gập vào cũng như thế (xe em gương tự động). Mô tơ e thấy vẫn chạy vẫn bình thường; Hiz! Buồn quá bác ạ. Mong bác tư vấn giúp em với a./.
Em cảm ơn bác!
bác cho em hỏi xe bác là xe gì ạ ? và gương gập xe bác là gin hay đã độ lại bác ? có thể do mô tơ lâu ngày bị yếu đi mới có tình trạng như thế ạ .

Báo giá dùm minh gương gặp có nút điều khiển trong xe. Thank

bác cho em hỏi xe bác xe gì bác ạ .

độ gương này plug & play hay phải cắt dây có tự hạ hết kính khi log cửa không và giá bao nhiêu làm ơn inbox dùm em

dạ độ món nay phải cắt dây đi thêm dây câu vào mạch điện bác ạ , và không liên quan gì đến lên kính và hạ kính hết bác ạ .

cùng câu hỏi này, bác ib giúp em. cảm ơn.

em inbox cho bác nha .

Cho em giá Focus HB 2014 đi a

dạ em inbox cho bác nha .