Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

barca_vn nói:
bác cho em cái giá gương gập điện&look của nha bác.gắn cho xe em nha bác!mong sớm gặp bác?!
em đã PM cho bác rồi bác nhé ,
@ superbolt : Dạ em cũng gửi cho bác luôn rồi bác check giúp em luôn nha bác .

Hạng F
20/6/05
5.430
269
83
36

Cho em hỏi vụ làm đèn trên gương nhấp nháy như đèn noel bác làm đc ko ? :D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

yeuxehoi nói:
Cho em hỏi vụ làm đèn trên gương nhấp nháy như đèn noel bác làm đc ko ? :D
được luôn nè cha lội :):):) hé hé .

Hạng B2
30/1/07
283
1.338
113

Ok bác Trung, em thu xếp cv, tranh thủ chạy qua làm ạh.
khactrung nói:
ntranchinh nói:
Bác Trung ui, PM cho em giá gắn motor & gập tự động cho IS 250C dùm em. Thanks bác nhiều!
Dạ đã trao đổi qua điện thoại với anh Bảo nhé , khi nào rãnh anh ghé em

Last edited by a moderator:
HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM

Em có V2 M626-2001 gương hậu nó không còn chỉnh tốt, lúc được lúc không, nay em muốn độ gập điện, Bác Trung cho em cái giá nhé, nếu ổn em sang gặp Bác, em ở Q.12

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

HMG nói:
Em có V2 M626-2001 gương hậu nó không còn chỉnh tốt, lúc được lúc không, nay em muốn độ gập điện, Bác Trung cho em cái giá nhé, nếu ổn em sang gặp Bác, em ở Q.12
em đã PM cho bác rồi bác check giúp em nhé , còn cái vụ chỉnh mặt gương chỉ là chuyện Nhỏ em sửa miễn phí cho bác luôn nhen .

Hạng D
31/3/12
1.003
277
83
Trà Vinh

bác pm cho e cái giá làm gương gập cho chiếc leganza của e với nha.khi nào lên e sẽ call bác trước.chỉ gương gập ko cần đèn đóm j hết. thaks bác

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM

Em nhận được báo giá rồi Bác Trung ạ, cảm ơn Bác nhé, em gom lúa để lúc nào rảnh qua bác làm luôn. Em là em làm full luôn, hẹn sớm gặp Bác.

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM

chúc bác T đắt khách nè.Mà em khuyên bác bỏ cái zụ bảo hành 2 năm đi.Bác làm xe e mấy năm rùi chẳng chịu hư gì cả.

Hạng D
11/10/10
1.957
1.968
113

Hi Bac Trung,
Con mondeo nhà em qua theo dõi thấy v đề như sau, nhờ bác tư vấn, khi nào tiện em quay lại nhờ bác xem giúp.
BT khi tắt máy ra khỏi xe đóng cửa thì gương gập lại, sau đó vào xe cắm chìa vào (nấc 0 ) là nó mở ra đúng như trước khi tắt máy. Nếu đỗ xe lâu như qua đêm chẳng hạn thì khi cắm chìa vào ổ, gương không tự động mở ra hết, sau đó nổ máy và gập tay = nút chỉnh rồi mở lại thì mới ok. Em đoán trường hợp này cái khung thì mở ra hết còn cái tròng gương thì có moto riêng và chưa ra hết nếu xe chưa nổ máy. Tuy nhiên nếu mới tắt máy xong mở lại ngay hoặc chỉ để thời gian ngắn thì không gặp hiện tượng trên.
Mong bác giúp em vụ này vì mỗi khi khởi động cứ mở ra cụp vào cũng hơi bất tiện và em sợ hại mô tô.

tks Bác.