Hạng B1
8/5/10
71
19
8

@ Yiumin123 : Dạ em đã gửi Pm sang cho bác rồi ah .

em chua nhan duoc bac trung oi gui wa mail em cg dc tks

Hạng D
8/12/10
2.614
101
63
HCM
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

Bao giá cho em cái đèn soi dưới đất và tgian thi công nha bác ^^

Hạng C
1/1/12
530
375
63
Bác Trung, xe em màu đen dính bụi sơn li ti màu trắng đầy xe, bác tẩy cho em được ko, tiện thể trước Tết bác có nói em qua bác vệ sinh dàn máy luôn, hehe :D
Báo giá vô inbox cho em nhé :D

Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Bác KT cho em xin hỏi :
Xe em( Camry 98) cái chóa đèn bị ố lớp Xi .
em dự tính tháo cặp đèn ra va mang lên đó làm tổng VS lại , cái nào bị oxi hóa thì tân trạng lại có đc không ? nếu k đc thì thay chóa mới có đc k sợ mắc quá k có lúa ? còn chóa của xài rùi mà còn ngon k ? Giá thành khoản bao nhiêu ?.Xin bác cho qua Inboxx dùm em .
để em chuẩn bị . xin cảm ơn ....

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Phong Car nói:
Bao giá cho em cái đèn soi dưới đất và tgian thi công nha bác ^^
Dạ em gửi Qua Pm cho bác nhen , thank bác Phong .

Gau_Bo nói:
Bác Trung, xe em màu đen dính bụi sơn li ti màu trắng đầy xe, bác tẩy cho em được ko, tiện thể trước Tết bác có nói em qua bác vệ sinh dàn máy luôn, hehe :D
Báo giá vô inbox cho em nhé :D
Dạ bên em đang làm chăm sóc xe đánh bóng 3 bước Bằng sản phẩm Normfest của Đức mà giá hạt dẻ lắm bác ah để mai em kêu chuyên viên gọi điện tư vấn cho bác nha , còn vệ sinh dàn máy thì bên em chỉ dùng sản Phẩm dưỡng và vệ sinh khoang máy không cần dùng nước bác ah ,.bác xem thử nhen 1 em đời 2005 nước sơn gin em đánh bóng lại nhìn như mới ấy bác .

Đây là khoang máy 1 chiếc Forte lúc chuẩn bị làm vệ sinh đây ah .

và đây là sản phẩm để dùng vệ sinh và hình ảnh sau khi dọn dẹp xong khoang máy , những chổ màu Nhôm trả lại nguyên bản ban đầu luôn ah .

dt_0978191919 nói:
Bác KT cho em xin hỏi :
Xe em( Camry 98) cái chóa đèn bị ố lớp Xi .
em dự tính tháo cặp đèn ra va mang lên đó làm tổng VS lại , cái nào bị oxi hóa thì tân trạng lại có đc không ? nếu k đc thì thay chóa mới có đc k sợ mắc quá k có lúa ? còn chóa của xài rùi mà còn ngon k ? Giá thành khoản bao nhiêu ?.Xin bác cho qua Inboxx dùm em .
để em chuẩn bị . xin cảm ơn ....
bác Tháo ra em coi thừ nước xi ở trong còn Ok không nếu còn được thì vệ sinh lại thôi ah , còn tệ quá thì bác mua 1 cặp đèn Đài Loan không có bao nhiêu đâu bác , để mai em hỏi rồi em báo bác cho bác nhé .

Last edited by a moderator:
Hạng D
7/4/08
2.045
13
38
40
Rạch Giá Kiên Giang
Thx Bác KT đã tư vấn và trả lời ...cảm ơn rất nhiều .
đèn thì theo em quan sát cái Chóa bên trong em phải Thay rùi ...còn lại tất cả thì còn dùng đc ...
cái đèn này no = Kính ( Miểng ) ngon hơn mấy cây đèn ĐL làm = Mê ca trong ...vì sợ meka lâu ngày ố vàng .
Cảm Ơn Bác rất nhiều .
có dịp lên SG em mang xe lên cho Bác Xem kỹ hơn để Bác Giúp em .
xin cảm ơn Bác lần nữa .

Hạng B1
20/12/12
94
0
6
12
tiền giang

BÁC ƠI EM MORNING 2012 EM MUỐN LÀM CÁI GẬP ĐIỆN.BÁC CHO EM HỎI GIÁ LÚA EM LÀM CHO NÓ GỌN Ạ.BÁC NHẮN CHO EM NHE

Hạng B2
15/5/13
115
11
18

Xe peugoet 405 co kinh o bac.
Gia bao nhieu bac
Mai cua e la [email protected]
Cam on bac Trung

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

dt_0978191919 nói:
Thx Bác KT đã tư vấn và trả lời ...cảm ơn rất nhiều .
đèn thì theo em quan sát cái Chóa bên trong em phải Thay rùi ...còn lại tất cả thì còn dùng đc ...
cái đèn này no = Kính ( Miểng ) ngon hơn mấy cây đèn ĐL làm = Mê ca trong ...vì sợ meka lâu ngày ố vàng .
Cảm Ơn Bác rất nhiều .
có dịp lên SG em mang xe lên cho Bác Xem kỹ hơn để Bác Giúp em .
xin cảm ơn Bác lần nữa .
Dạ hôm nào em xuống nhà bạn em chơi hú bác Cafe nhen hi hi .
KIA RAY nói:
BÁC ƠI EM MORNING 2012 EM MUỐN LÀM CÁI GẬP ĐIỆN.BÁC CHO EM HỎI GIÁ LÚA EM LÀM CHO NÓ GỌN Ạ.BÁC NHẮN CHO EM NHE

Dạ em gửi PM cho bác rùi nhen , thank bác ah .
P405 nói:
Xe peugoet 405 co kinh o bac.
Gia bao nhieu bac
Mai cua e la [email protected]
Cam on bac Trung
Bác mua kính mới hay sao vậy bác ?

Tập Lái
9/7/12
32
3
8

Bác Trung pm dùm em giá gương gập tự động & lock tự động gập trên remote nha bác. Xe em focus classic 5 cửa. Tks bác