Hạng C
1/1/12
530
375
63
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

Đèn OK ngon lành bác ơi, nhưng đi mưa hay rửa xe thì lại bị đọng hơi nước, cũng chả sao :D
Trước Tết tranh thủ qua bác làm vài món nữa :D

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Polski_fiat125a nói:
ah em quên ,bên bác có làm cách âm cho oto ko,em thấy con xe Kia Carnival MT của em thấy lên ga ngồi trong bên phụ nó hơi gào.Nhưng tham khảo 1 vài thớt em thấy vài bác tiền mất tật mang với cách âm này,có bác khá hài lòng>Nếu có bác KhacTrung tư vấn giúp em nhé(tại e ở tân phú lận hơi xa khi qua bác ),bác cho em xin cái rổ giá vào inbox với để em lo liệu mà đưa em nó qua.Chân thành cám ơn bác ^^
Dạ nếu ngồi bên Phụ mà nghe bị gào thì bác kiểm tra bạc đạn bánh xe trước thử xem chứ nếu bác muốn Cách Âm bánh xe thì cũng chỉ cải thiện 1 ít thôi à bác như xịt Gầm chống gỉ sét sẽ cách âm thêm phần nào . http://www.otosaigon.com/forum/Khactrung-TRUNG-T%C3%82M-CH%C4%82M-S%C3%93C-%C3%94-T%C3%94-S%E1%BB%90-2-NORMFEST-m7644476.aspx
gcrt nói:
Bác cho em giá gương gập và đèn khoang ghế sau của focus 5 cửa nhe bác. Cảm ơn bác !
Dạ em sẽ Pm cho bác phần gương gập nhé , còn đèn khoang sau thì bác lắp thêm 4 cây Led dưới gầm ghế được không bác ?

@ Gấu Bố : Dạ ok bác em xin cảm ơn bác nhiều nhen .

Tập Lái
7/4/10
33
0
6
38
Hồ Chí Minh

bác ơi. Mer A200 có làm duoc gập gương kg ạ. Nếu có thì giá nhiêu và làm bao lâu. bác pm inbox cho em nhá, cám ơn bác

Hạng B2
2/8/12
398
10
18
40
"PHUOC TRANG" DUBBING GROUP

khactrung nói:
Polski_fiat125a nói:
ah em quên ,bên bác có làm cách âm cho oto ko,em thấy con xe Kia Carnival MT của em thấy lên ga ngồi trong bên phụ nó hơi gào.Nhưng tham khảo 1 vài thớt em thấy vài bác tiền mất tật mang với cách âm này,có bác khá hài lòng>Nếu có bác KhacTrung tư vấn giúp em nhé(tại e ở tân phú lận hơi xa khi qua bác ),bác cho em xin cái rổ giá vào inbox với để em lo liệu mà đưa em nó qua.Chân thành cám ơn bác ^^
Dạ nếu ngồi bên Phụ mà nghe bị gào thì bác kiểm tra bạc đạn bánh xe trước thử xem chứ nếu bác muốn Cách Âm bánh xe thì cũng chỉ cải thiện 1 ít thôi à bác như xịt Gầm chống gỉ sét sẽ cách âm thêm phần nào . http://www.otosaigon.com/forum/Khactrung-TRUNG-T%C3%82M-CH%C4%82M-S%C3%93C-%C3%94-T%C3%94-S%E1%BB%90-2-NORMFEST-m7644476.aspx
gcrt nói:
Bác cho em giá gương gập và đèn khoang ghế sau của focus 5 cửa nhe bác. Cảm ơn bác !
Dạ em sẽ Pm cho bác phần gương gập nhé , còn đèn khoang sau thì bác lắp thêm 4 cây Led dưới gầm ghế được không bác ?

@ Gấu Bố : Dạ ok bác em xin cảm ơn bác nhiều nhen .
Da!thank bac' ^^

Tập Lái
11/10/13
34
0
0
TP. Hồ Chí Minh

Bác Trung pm giúp em giá cho Kia Forte nha Bác,thời gian làm mất bao lâu?

Hạng C
8/8/13
505
220
43

Bác Trung cho em xin giá độ gương gập cho escape đởi 2008 nha. Thank bác.

Hạng B2
2/8/12
398
10
18
40
"PHUOC TRANG" DUBBING GROUP

Dậy bác khactrung cho em xin cái rỗ giá phủ chống sét gầm nhé (thời gian bao lâu luôn nhé bác)^^ Tiện thể lên giao lưu với bác luôn ^^

Hạng D
27/4/09
1.535
8
38
50

PM dùm e mấy món cho Yaris nha:
1/ gập gương theo remote xe
2/ cảm biến de sau
3/ khoá cửa kêu tít tít :))

Hạng B2