Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Hạng B1
8/1/13
67
17
8
BRVT
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

Chao Bac. Bác tư vấn giúp em nâng cấp đôi mắt cho v2 em ,mẫu mã giá cả thế nào ,em thì thấy màu tucson 2014 vuông vuông thấy đẹp lạ lẫm ,em gom lúa cuối năm lên nhờ bác nâng cấp giúp vợ 2 em ,chủ đề gìn đèn đóm tối qua,mà mắt em thì lại kém,Bác in bok cho em nhé,
chờ tin của Bác.
Chúc bác làm ăn ngày càng phát đạt
Chao Bac

Hạng C
15/11/13
836
658
93

Pac Trung bao gia cho e gương điện và gập Remote của Mitsu Zinger nha@@

Hạng C
6/5/13
881
203
43

Bác Trung cho Em xin cái gía gập tự động gương Fortuner nha Bác

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

taplai67 nói:
Chao Bac. Bác tư vấn giúp em nâng cấp đôi mắt cho v2 em ,mẫu mã giá cả thế nào ,em thì thấy màu tucson 2014 vuông vuông thấy đẹp lạ lẫm ,em gom lúa cuối năm lên nhờ bác nâng cấp giúp vợ 2 em ,chủ đề gìn đèn đóm tối qua,mà mắt em thì lại kém,Bác in bok cho em nhé,
chờ tin của Bác.
Chúc bác làm ăn ngày càng phát đạt
Chao Bac
caubalucbinh nói:
Pac Trung bao gia cho e gương điện và gập Remote của Mitsu Zinger nha@@
ldthach nói:
Bac trung cho e cai gia forte nha bac. Co nut bam nhu zin vs remote luon nha bac
lethituyetthuan nói:
Bác Trung cho Em xin cái gía gập tự động gương Fortuner nha Bác
Dạ em xin cám ơn các bác quan tâm em đã gửi PM cho các bác rồi ạ , nhờ mấy bác Check giúp em nhé .

Hạng B2
8/12/12
411
0
16
41
Biên Hoà

Hehehe bữa t7 có hẹn với bác lên làm cái lock cửa theo remote xe làm xong sướng wá với kẹt F1 đi theo la wá nên em đua lẹ về luôn ko thấy bác ở đâu nên chưa kịp cám ơn bác 1 tiếng nữa, thanks bác với a em thợ thầy nhìu nghen a em dzui dzẽ làm việc nhiệt tình lắm ah.

Hạng B1
18/7/13
54
0
6
TPHCM

Bác cho hỏi e muốn thay luôn cặp gương gập có đèn cho con Altis 2003 thì Bác có không và giá cả e nó sao ạ?? vì e không thích cặp gương giờ nhìn xấu xấu xấu thế nào ấy....

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

T_likes21 nói:
Hehehe bữa t7 có hẹn với bác lên làm cái lock cửa theo remote xe làm xong sướng wá với kẹt F1 đi theo la wá nên em đua lẹ về luôn ko thấy bác ở đâu nên chưa kịp cám ơn bác 1 tiếng nữa, thanks bác với a em thợ thầy nhìu nghen a em dzui dzẽ làm việc nhiệt tình lắm ah.
Hi Hi em cám ơn bác đã ghé ủng hộ cho Khactrungoto ạ cám ơn bác nhiều nhiều nhen .

ngocforest nói:
Bác cho hỏi e muốn thay luôn cặp gương gập có đèn cho con Altis 2003 thì Bác có không và giá cả e nó sao ạ?? vì e không thích cặp gương giờ nhìn xấu xấu xấu thế nào ấy....
Nếu bác Thích em sẽ mua cặp Gương Altis 2010 gắn vô cho bác có đèn xinhan có sẵn Mô tơ gương gập luôn công việc của em là chỉ độ vô cho bác thôi .