Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Re:mọi thắc mắt về Gương chiếu hậu , và Độ gương tự gập

haiidecaf nói:
Nhờ bác Trung PM giúp mình giá của Captiva Max 2009 option gập điện kính chiếu hậu nhé.

Dạ em gửi PM cho bác nhé .
hoangphuong123 nói:
môtơ gương gập điện của mình bị yếu, chỗ bác Trung có sửa chữa hay thay thế không?
xem mình là Kia Carnival
của bác là thay nguyên củ mô tơ luôn mới được bác ạ .

Tập Lái
17/10/12
43
44
18
44

Bác ơi. Xe em CX-5 mới bị vặt mất cặp tai. Hậu quả là em vừa mất cặp gương chiếu hậu. Đồng thời hỏng luôn hệ thống điều khiển gương do chập điện đóm gì đó vì đứt dây lúc ăn trộm nó vặt. Em đã được lắp cặp gương mới nhưng hiện tại ko thể gập gương bình thường được. Bác Trung cho em hỏi là bác làm được vụ này ko ạ? Thời gian và giá cả ntn bác nhắn em với.

Last edited by a moderator:
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

hcib nói:
Bác ơi. Xe em CX-5 mới bị vặt mất cặp tai. Hậu quả là em vừa mất cặp gương chiếu hậu. Đồng thời hỏng luôn hệ thống điều khiển gương do chập điện đóm gì đó vì đứt dây lúc ăn trộm nó vặt. Em đã được lắp cặp gương mới nhưng hiện tại ko thể gập gương bình thường được. Bác Trung cho em hỏi là bác làm được vụ này ko ạ? Thời gian và giá cả ntn bác nhắn em với.
Bác rãnh bác chạy qua em xem coi xe bác bị gì rồi em báo với bác nhé .

Tập Lái
17/10/12
43
44
18
44

Em đã khắc phục được rồi bác Trung ạ. Cảm ơn bác nhé.

Hạng B2
6/4/11
249
190
43

Bác tư vấn cho em đèn gầm Grandis nhé, em thich loại thấu kính nhưng dùng bóng halogen. Cám ơn bác.

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113

Turion nói:
Bác tư vấn cho em đèn gầm Grandis nhé, em thich loại thấu kính nhưng dùng bóng halogen. Cám ơn bác.
Dạ đã khi lên Bi xenon thì nên xài Xenon bác ạ , còn nếu bác muốn halogen thì chỉ có Bi của Fotuner thôi ạ .

Tập Lái
21/7/04
30
4
8

Bác Trung cho hỏi lắp gương hậu chỉnh điện + gập điện là bao nhiêu? Nếu chỉ làm chỉnh điện thôi thì bao nhiêu?

Xe nếu lắp đèn gầm + gương như trên thì tổng thiệt hại là bao nhiêu nhé? Lacetti EX sắp lấy. Cám ơn nhiều.

Hạng B2
30/10/11
122
22
18

Bác có gắn thêm đèn cửa tài khi mở sáng hình logo (ở phía dưới đất) của MIT đc ko? xe em zing 2009, có gì pm giùm Bác nhé.
Thanks.

Hạng B1
27/3/12
58
4
8

Bác trung cho em xin giá làm con ford evr và địa chỉ để em đưa qua làm vơi nhé. Bác pm giúp nhé

Tập Lái
10/2/14
5
0
0

Bac trung cho em gia bo gap dien kinh chieu hau co den tren xe cruze
Thoi gian lam .de em sap xep
Dt cua em 0902355256
Cam on bac nhieu