Hạng B2
2/7/12
124
71
28
TP HCM
Bác khac trung cho e giá độ bi xenon con cruze LS voi kem theo mau cho e lun nhé thanks

Tập Lái
13/12/14
42
32
18
46
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác có chế bấm remote lock cửa 2 lần thì kính mới gập không bác? tắt máy bấm lock 1 lần thì chỉ lock cửa, bấm lock thêm lần nữa thì kính mới gập vô.

Tập Lái
13/12/14
42
32
18
46
Ho Chi Minh City, Vietnam
bác có chế bấm remote lock cửa 2 lần thì kính mới gập không bác? tắt máy bấm lock 1 lần thì chỉ lock cửa, bấm lock thêm lần nữa thì kính mới gập vô.

Hạng B2
25/7/14
109
40
28
40
Bác Khắc Trung.. Em mới lấy con Ford Everest đời 2014 được vài ngày.. Em đang tính lắp gương gập cho xe kiểu remote .. Bác cho em cái giá nhé...
Bên cạnh đó muốn cải thiện chút ánh sáng ..Bác tư vấn về 1 số loại đèn bi- xenon ánh sáng khoảng 4000-6000 j đó... Bác tư vấn giúp em...kèm 1 số hình ảnh và giá rỏ thế nào để em chuẩn bị ít lúa nhé Bác...
Kính mong bác giúp..cảm ơn nhiều

• Like
Reactions: khactrung
Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác Khắc Trung.. Em mới lấy con Ford Everest đời 2014 được vài ngày.. Em đang tính lắp gương gập cho xe kiểu remote .. Bác cho em cái giá nhé...
Bên cạnh đó muốn cải thiện chút ánh sáng ..Bác tư vấn về 1 số loại đèn bi- xenon ánh sáng khoảng 4000-6000 j đó... Bác tư vấn giúp em...kèm 1 số hình ảnh và giá rỏ thế nào để em chuẩn bị ít lúa nhé Bác...
Kính mong bác giúp..cảm ơn nhiều
Dạ em mới lắp hôm qua 1 bé Everest 2014 mà quên quay Clip lại , ngon lành lắm bác ạ , để em gửi PM cho bác nha .
thần đèn có khác ...
dạ em cám ơn anh ạ hi hi .

Chi Hội Trưởng MazdaFC
28/4/08
7.583
1.210
113
Bác cho e giá gập gương tự động cho Focus Sedan 2013 nhé.
em gửi PM cho bác nha .

Vua xong vu kinh gap, remote khoa cua, gan dvd, ve den bh 4h30.
cam on bac Trung va dong bon nhiet tinh quen ca an trua.
hì hì em thank bác nhiều lắm ạ .

gập gương khi lock cho xe altis 2014 giá nhieu thế cụ
xe bác có sẵn mô tơ rồi nên chỉ việc lắp thêm hộp mạch khiển nữa là ok rồi ạ .

thêm option thêm tiện ích, em like
em thank bác ạ .

Bác khac trung cho e giá độ bi xenon con cruze LS voi kem theo mau cho e lun nhé thanks
dạ em gửi PM cho bác nha .

dạ bên em không làm theo như vậy ạ , em chỉ câu khi nào lock cửa thì guông sẽ cụp vào để tránh tình trạng mình quên lock cửa khi xuống xe , vì nhìn vào đôi gương mình là biết ngay xe mình đã lock cửa hay chưa đó ạ .