Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
IV4705 nói:
Ròai, zụ này ku VH gởi xe lội ruộng chắc luôn!
Khó lắm àh nha..... thì cứ lo cho em nó cái ống thở rồi tha hồ phang.... chỗ này mà đưa cho ku Ép-woan-rái-sờ là nó chơi tất....:p

Hạng D
15/5/07
1.488
2.035
143
mimo nói:
Seo bữa nay hem ra săn Quẩn hử??? zui hết sức luôn nà, tụi chị vừa về tới nhà xong, tiễn dzong 2 thèng ku Di-chằn và Ép-woan-vi-en ngày mai 2 đứa nó lên đường sang Đài Lon để ăn tầu....hix.....LO!
Em học GLHN xong lúc 8h là tính ghé rồi đó chứ. Mà tại kẹt lo mấy vụ của đám cưới nên em không ghé được. Tự nhiên giờ ông già phán làm sớm hơn dự kiến làm em đang quắn đít lên chạy :cool:

Còn vụ Dmax mún gắn ống lặn hay không thì phải thuyết phục cha anh rể đã chị Mi, mà cha nội này ít khi đem xe đi rừng rú nên khó thuyết phục :D. Phải xe em hay xe mua cho cty nhà là em gắn tuốt luốt rồi :D :D

Hạng D
30/1/07
1.083
0
36
quangtin nói:
Tinh hình giờ chỉ còn trông vào độ máu của bác gianua có dám thử hok, còn Dmax nhà chú VH là xe kiểng òi :p
Cho em xinnnnnnn

Ở đây không có "công nông 3 cầu" như ở Vương gia trại ạh:D, toàn voi,nó không biết
với mình, ớnnnnn

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
54
1 vùng trời xa lạ
gianua107 nói:
quangtin nói:
Tinh hình giờ chỉ còn trông vào độ máu của bác gianua có dám thử hok, còn Dmax nhà chú VH là xe kiểng òi :p
Cho em xinnnnnnn

Ở đây không có "công nông 3 cầu" như ở Vương gia trại ạh:D, toàn voi,nó không biết
với mình, ớnnnnn

Món này cũng có nhiều người bảo là "chơi hem zui" đó ạh!
Mà cái đường em nhìn em cũng sợ....chứ nói chi tới chủ xe, không ớn mới là lạ đóa:confused::confused::confused:

Hạng C
10/11/12
512
90
28
Sao có vẻ cá nuôi quá vậy bác , xuống long thành xa vậy mà câu cá hồ sao bác?