Bác sĩ
20/4/04
3.491
325
83
Sai gon,Vietnam
RE: Khai quật Plymouth Belvedere sau 50 năm vùi trong lòng đất

Thực ra, chiếc xe còn khá nguyên vẹn đó chứ !
Vật liệu tôn mỏng manh nhất là cái Pot Air vẫn chưa bị mục rữa, quả là tốt thật !:)

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: hoatran

VN mà chôn như thế thì chắc 5 phút sau mất liền. Đợi đấy mà 50 năm
Em nhớ thời còn mũi chảy lò thò đi học , có thằng kia cha mẹ nha sĩ rất giàu . Buổi sáng trước khi vô học đứng trước gốc cây ngoài cổng trường , nó lấy 1 đồng xu mà em khg nhớ rõ là bn , chỉ biết đồng đó em mua được 1 ổ bánh mì có trét patê ,vài lát thịt mỡ của chú bán bánh mì trước cổng trường, và thế là nó chôn xuống gốc cây . Em cũng chẳng hiểu ý đồ của nó . Thế là 2 đứa vào trường . 1 tí sau nó đổi ý , rủ em ra đào lên lấy lại đồng xu . Nhưng kết quả thì như bác hoẩtn nói rồi đó , làm gì mà còn:D

Việt nam mình không kém Mỹ đâu, thủy điện sông đà cũng có cục bê tông trong đó có thông điệp gửi cho thế hệ 100 năm sau của thanh niên Việt- Xô, có điều không biết sau này có tìm được không? đúng là... Above US only sky, above VN only hair

Hạng D
14/1/04
4.044
1.555
113
tp.HCM

Trích đoạn: xdhungviet

Việt nam mình không kém Mỹ đâu, thủy điện sông đà cũng có cục bê tông trong đó có thông điệp gửi cho thế hệ 100 năm sau của thanh niên Việt- Xô, có điều không biết sau này có tìm được không? đúng là... Above US only sky, above VN only hair
Chà lâu quá mới gặp bác ,lại xổ tiếng mĩ nữa , tiếng A thì em lõm bõm được ít , tiếng Mĩ thì chịu:D

Hạng B2
22/6/07
343
0
0

Đưa qua Ai cập xử lí rùi đem về chôn chắc lâu hơn nữa cũng vưỡn còn. Thấy nó chôn giống bỏ trong cống cúa.

Hạng B2
25/8/04
333
303
63

Trích đoạn: xdhungviet
Above US only sky, above VN only hair

Xin lỗi bác, nghe chối lắm. Bác là người gì?

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn

Ha ha !
Đâu các bác có rảnh thì check lại toàn bộ những cái đang được quảng cáo ì xèo hiện nay (2007) có quả đúng là hiện đại tiên tiến hông ?!
Biết đâu khá nhiều cái được quảng cáo đó đã có sẵn trong em xe 50 năm này ồi :D