Hạng B2
3/3/11
122
0
0
Re: RE: Khai trương OS Matiz Club

xetrau1973 nói:
truongduy164298 nói:
cho em hỏi em spark có được gọi là matiz và tham gia hội được không bác hội trưởng???
Spark là spark sao gọi là matiz hở cụ khác 1 trời 1 vực, cụ đánh vần thử xem!!!
nhức đầu với quynh quá.......

Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang

Tôi là thành viên của OS đã lâu nhưng chưa có dịp vào thăm GMFC - Matiz Club. Tôi cũng đang vi vu đây đó trên chiếc Matiz già . Tôi thấy ở Nhatrang cũng có rất nhiều xe Matiz nhưng không biết có lập Hội (chi nhánh Nhatrang ) gì không?
Xin chào các bạn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
25/7/11
234
61
28
HCM

tdnhon nói:
Tôi là thành viên của OS đã lâu nhưng chưa có dịp vào thăm GMFC - Matiz Club. Tôi cũng đang vi vu đây đó trên chiếc Matiz già . Tôi thấy ở Nhatrang cũng có rất nhiều xe Matiz nhưng không biết có lập Hội (chi nhánh Nhatrang ) gì không?
Xin chào các bạn.
Vậy anh tụ họp anh em ngoài đó tham gia xong lập Hội Matiz nha Trang đi anh !

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32

tdnhon nói:
Xin chào các bạn.
Bác làm chủ thớt đứng ra lập hội GM - Matiz Club - Chi nhánh NhaTrang
Bác có thể tham khảo GM - Matiz Club - Chi nhanh Cần Thơ ...ae sinh họat vui lắm

Hạng D
24/11/10
1.050
10
38

dawmgoodman nói:
lâu lâu hội matiz kéo ra giao lưu với hội matiz Nha Trang như đợt này đi Cần Thơ nhỉ...
Được đó bác Dawm, chắc phải lên kế hoạch là vừa, e gạch trước nha!:D:D

Hạng B1
15/2/11
59
0
0
Nhatrang

Sunny_Doan nói:
tdnhon nói:
Xin chào các bạn.
Bác làm chủ thớt đứng ra lập hội GM - Matiz Club - Chi nhánh NhaTrang
Bác có thể tham khảo GM - Matiz Club - Chi nhanh Cần Thơ ...ae sinh họat vui lắm
Ý kiến hay đấy chứ?
Nhưng làm chủ thớt thì hơi khó vì làm sao tập hợp các thành viên đây? Tôi thấy chưa có nhiều bác Matiz Nhatrang lên diễn đàn này thì biết đâu mà tập hợp.
Chào các bác Matiz Nhatrang.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

để tụi em phụ bác bên thớt tán gẫu, kêu gọi bác nào matiz nha trang vào đây gặp bác hén, cùng lắm bác mở rộng thành GM Nha Trang cũng vui đó...

Hạng D
16/4/11
2.588
44
48
32

Hội GM - Matiz trân trọng thông báo đến toàn thể các Bác đang or chuẩn bị sử dụng Matiz tại Nha Trang và ĐaLạt, PhanThiết
Hiện tại CLB Matiz đã có 3 chi nhánh tại Saigon, CầnThơ, VũngTàu. Nay ae muốn mời các Bác cư ngụ tại ba Tp như NhaTrang, Dalat và PhanThiết lập chi nhánh để ae họp mặt, chia sẽ kinh nghiệm, trao đổi về trang trí, du lịch... Ae SG & CTho & Vtàu rất mong các Bác lắm

[link=http://www.otosaigon.com/forum/Topic-Xâ-Stress-Tán-Ngẫu-Matiz-m3605555.aspx]Các Bác vào thớt này sinh hoạt nhé ( Thớt DSách Thành viên GM - Matiz Club và tán gẫu )
[/link]