Tập Lái
1/7/05
3
0
0
RE: Khai trương OS Matiz Club

Các bác cho em tham gia với nha. Em có con matizdo đời đầu. Hà Nội- 29L- 6256

Hạng B2
6/8/05
198
66
38
41

em nữa Matiz xanh 2003,52T 9751,không độ gì mà chỉ thích độ thú bông(mới làm có dàn âm thanh và tv à),có ofline ở sg thì nhắn em với

Tập Lái
29/6/05
21
0
1

Chào cac bác. Em mới tậu con Matiz Color nên muốn đi độ vài thứ để tranh hùng cùng anh em, em thấy quảng cáo Saigon Part nên cũng đua đòi ra đấy xem, ở đây nhân viên tư vấn rất tận tâm, em rất vui nhưng có điều giá cả thật choáng, vì không có bảng giá cụ thể cho từng món đồ chơi nên em rất là mơ màng rơi vào ma trận giá, trả giá kiểu nào cũng trúng. Em nhờ các bác tư vấn giúp em nơi nào em có thể độ bánh mâm, âm thanh, nệm da... giá cả hợp lý. Cảm ơn các bác tư vấn giúp em, em 2lúa lắm mới bán được mấy vạ lúa nên đua đòi xế hộp với bà con thôi

O.S.P.D
31/12/03
936
23
28
56
HCMC

bác muốn làm đẹp cho em nó NTN thì nói ra anh em mới biết mà hướng dẫn , bác nói zậy thi SAigon part biết thôi

Tập Lái
21/7/04
8
0
0

Chao cac Pac.
Matiz chay rat on chi co dieu hom nao nang thi qua nong, dieu hoa chi thay thoang thoang nhung hom nao mat troi thi lai lanh cong. Lam the nao khac phuc duoc nhuoc diem tren? Pac nao thao tu van gium.
THanks.

Tập Lái
29/9/05
25
0
0

Cho em zo với.
Em ở Hà Nội. Em mới mua Matiz SE trắng, vừa lấy biển hôm qua 29X - 6992. Đã thay vành đúc, lốp béo, bọc da. Nhưng còn bộ âm thanh thì chắc phải mấy hôm nữa mới lắp a.
Khi nào các bác họp hành đú đởn thì em đi với.

Hạng B2
29/9/05
262
10
18

Tôi là Mem mới. xin chào xin chào. Matiz SE 16L-0066