Hạng B2
14/12/06
114
6
0
Sai Gon
RE: Khai trương OS Matiz Club

Về vấn đề này thì các bác tiền bối đã nói nhiều rồi, bác chịu khó lục bài cũ xem lại!
Nói chung là hơn nhiều thứ như: giàn đồng cứng cáp hơn, nội thất đẹp hơn, options đầy đủ hơn, cách âm tốt hơn, chạy có cảm giác sướng hơn vì những lý do nhiều lắm mà em cũng ko rành kỹ thuật nên ko nhớ hết.

Hạng B1
29/9/04
64
0
0

xin các bác cho hỏi nếu mua matiz nhập thì mình có được mua góp ko các bác? Xin cám ơn các bác nhiều nha.

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

vợ em, thấy màu vàng vàng chẳng biết là màu gì, 50Z-6429, vừa lấy biển, hôm nào các bác off-line truyền đạt kinh nghiệm cho anh em phát :)

Hạng B2
2/4/07
176
1
16

hội matiz trong sai gòn định chùng nào offline để a e và các bạn chia sẽ kinh nghiệm với nhau nữa, offline dứoi phú mỵ hưng mới có chỗ đậu xe hết wá!

Hạng B2
29/7/07
342
14
18

Em thấy MATIZ độ lên đẹp lắm vậy các bác tập hợp lại đi chứ nói suông thì biết bao giờ thành MATIZ CLUB

VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18

Hội vui quá ! Có ai để lại chiếc Matiz 2003 trở lên ko ? Để mình có xe Matiz làm hội viên chứ ?

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

hix,chiều nay có ông dừng xe ở nhà bên cạnh bơm lốp, xe ổng mới lấy chưa đeo biển, Matiz Super, ông kêu là lấy $18k chưa giấy tờ...[8|]

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

xe mới hay xe cũ vậy bác, nếu xe mới mà giá đó thì chấp nhận được vì là xe nhập mà, xe cũ giá đó thì hơi căng [8D]

Hạng B2
2/4/07
176
1
16

đăn ký hôi viên matiz đi
tên
số dtdd
phường
quận
thành phố
màu xe
các bạn nam nữ cùng tham gia cho vui

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

Trích đoạn: nokiasamsung

đăn ký hôi viên matiz đi
tên
số dtdd
phường
quận
thành phố
màu xe
các bạn nam nữ cùng tham gia cho vui

bác làm chủ tịch hả, ở HN hay SG vậy bác,

em thấy mọi người đăng ký member nhiều lắm rồi mà, bác tổ chức offline cho anh em gặp mặt đi :)