Hạng D
11/4/10
1.519
3.095
113
TP.HCM
Có thớt Prado 2022 kìa bác qua xem đi. Cái xe mà cục máy cũ mèm. Công suất còn thua mấy con bán tải máy dầu. Xác thì nặng.
Dạ, em biết òi,..

Gì chứ giống động cơ chiếc 4tune đời trước là 1 quyền thọi nhé, máy 2.7 hiệu suất cao, sản sinh ra đến hơn 160 con ngựa thiến (í lộn, là ngựa chiến), và 1 mô men xoắn đít tận 250Nm, với sức mạnh uy lực đó mà chỉ khoác lên mình cái áo len 20 con heo loại 1 tạ nên xe lúc nào cũng nhẹ tựa lông hồng (bồng bềnh), luôn sẳn sàng cho những cú bức phá ngoạn mục, và lì lợm trên mọi cung đường đèo dốc nhất là khi đủ tải (lì là vì đạp lút sàn mà nó đéo chịu vọt),.. :D

Hạng F
27/6/12
5.023
11.750
113
Dạ, em biết òi,..

Gì chứ giống động cơ chiếc 4tune đời trước là 1 quyền thọi nhé, máy 2.7 hiệu suất cao, sản sinh ra đến hơn 160 con ngựa thiến (í lộn, là ngựa chiến), và 1 mô men xoắn đít tận 250Nm, với sức mạnh uy lực đó mà chỉ khoác lên mình cái áo len 20 con heo loại 1 tạ nên xe lúc nào cũng nhẹ tựa lông hồng (bồng bềnh), luôn sẳn sàng cho những cú bức phá ngoạn mục, và lì lợm trên mọi cung đường đèo dốc nhất là khi đủ tải (lì là vì đạp lút sàn mà nó đéo chịu vọt),.. :D
:D :p:p:D

• Love
Reactions: Phước.OS
Hạng B2
26/10/07
451
420
63
37
Có gì đâu không hiểu VD Land Cruiser 4 tỷ bán được 3 chiếc trong khi Mer GLS 6 tỷ bán được có 2 chiếc còn RangeRover 10 tỷ bán được 1 chiếc thì Land Cruiser gọi là thống lĩnh phân khúc, còn Cross, thua ở CUV B thì đẩy đít nó lên C là tự nhiên lại đứng đầu PK, còn Fortuner, đạp thằng SantaFe với Sorento ra khỏi PK SUV 7 chỗ là nghiễm nhiên trở thành thống lĩnh, đại loại vậy. :D
cái này cũng giống như BMW.
Đưa ra cái danh mới "Xe đứng đầu phân khúc SAV"!!!!
Mình vào trực tiếp fanpage của BMW để hỏi Phân khúc SAV là gì vậy.
Họ trả lời, đó là phân khúc riêng do họ tự đặt ra, và không có xét cho 1 đối thủ nào vào trong phân khúc đó. Mặc nhiên đứng đầu phân khúc.
Haiz, đúng là bọn sale truyền thông láo lếu.
Tương tự, lại khai sinh ra "SUV đô thị", đứng đầu "SUV đô thị" là Carnival/Sedona. Cười ẻ, vì trong "SUV đô thị" gồm có những mẫu nào nữa, thì sale ThaCo ko biết....

Hạng B2
9/3/21
175
199
43
Chê toy làm tôi thấy thật thượng đẳng và thể hiện được kiến thức về xe cộ, sướng quá. Đậu mè nhà toy nhé! :rolleyes:

Hạng B1
25/9/20
78
78
18
45
Vụ gì vậy trời. Căng vậy, bất mãn dzữ vậy? Ý tui nói chất lượng xe ba ơi. Con ai mua dc hay gì đó kệ thím ngta. Còn tui có tiền tui sẽ mua Land Cruiser dc chưa.
Bán đúng giá thì OK. Còn thêm lạc vài trăm triệu mà vẫn mua đó là quyền của bác, nhưng nó thể hiện trình độ tri thức và văn hoá của bác.